สอบถามผู้รู้ครับ แบตบวมนี้ เอายาหม่องทาหายมั้ยครับ 555 (ขำๆๆห้ามเครียด)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ยิ่งเดิน ยิ่งไกล, 16 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามผู้รู้ครับ แบตบวมนี้ เอายาหม่องทาหายมั้ยครับ 555 (ขำๆๆห้ามเครียด)

1. ประคบร้อนก่อนคับ แล้วยาหม่องตามนะ

2. เอาผ้ายิราสติกพันซ้ำด้วยนะ

3. ต้องยาหม่องชนิดน้ำนะ

4. Paiwan Chalerm

Paiwan Chalerm Guest

0
    0
    0
    ต้อง ยาหม่องตราลิงถือลูกท้อเท่านั้น

5. มันมีหลายยานะครับ

ถามมันสิ่ว่าไปโดนอะไรมาล่ะถึงบวม555++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้