ไม่ได้ไป ขออภัยด้วยคับ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย superchamp, 27 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    มีสมาชิกคนหนึ่งโทรหาผม พอดีติดงานและไม่มีพาหนะเลยม่ะได้ไปคับ
    ต้องขออภัยด้วยคับ เนื่องจากน้องมานแดงของผมกะลังทำเกียร์อยู่ ยังม่ะเสร็จเลยคับ
    ครั้งหน้าถ้ามีอีกจะไม่พลาดแน่คับ:D

2. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ไม่เป็นไรครับ คราวหน้าเจอกันใหม่

3. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    อ๊ะ EF หรอครับ อย่าให้พลาดครั้งหน้าเชียวนะ อยากเห็น EF ดริฟ

4. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    EF เนี้ยะ ของเค้าดีจริง ครับ ตูดไวโคตร ลองมาแล้ว

5. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    อิอิอิ อยากลองเหมือนกัน คิดว่าได้ลองหนุมเต็มๆที่งานโรงเบียร์ ที่ 24 ธ.ค. แน่นอนคับ
    วันนี้เค้าจะเสร้จก้จะทำเบรคมือต่อเลยอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้