ฝากเพื่อนๆดูที่จอดรถให้หน่อยครับ อยู่กะป๋ม มา 10กว่าปี ลอกสีทำ2รอบแล้ว +จอด มากกว่า...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย San Tangngamjit, 9 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
    ฝากเพื่อนๆดูที่จอดรถให้หน่อยครับ อยู่กะป๋ม มา 10กว่าปี ลอกสีทำ2รอบแล้ว +จอด มากกว่า วิ่ง ซ่อมทุกจุด ที่เจอ ใครพอมีที่จอด ในร่ม ปลอดภัย ช่วยแนะนำ+ชี้เป้าหน่อยครับ ทุกวันนี้ จ่ายอยู่เดือนล่ะ1200บาท พยายาม ไม่คิด ที่บ้าน บ่น ปีๆนึง จ่ายให้กะของรักของห่วง มากไปป่าว T-T

2. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
    ปอลิง ที่จอดเดิม มีหลังคา ในร่มจริง แต่มีมุมที่โดน ทั้งแดด และล่ะอองฝน ครับ ขอขยับไปตำแหน่งที่ไม่โดนอยู่ แต่เต็มตลอดครับ T-T

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  4. เดี๋ยวดูให้ครับ อิอิ

5. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    อยากเอามาดูแลแต่ U12 ของผมยังเอาไปฝากจอดที่บ้านพี่ทีทำงานเหมื่อนกัน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้