ใครพอจะมีฝาครอบล้อแบบนี้บ้างครับ ผมหามานานแล้วครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Chirasak Khomwuttichai, 7 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอจะมีฝาครอบล้อแบบนี้บ้างครับ ผมหามานานแล้วครับ...

1. อยู่แถวไหนคับ

2. อยู่ระยองครับ

3. โอตายละ ขาดกี่อันคับ

4. อันเดียวครับ

5. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    ผมมีเหลือ 3อัน แต่ไม่มีตรา Nissan (ทำสีขาวไปแล้ว) # อันนี้ผมแนะนำส่วนตัวนะคับ :D ทำสี(ที่เหมาะกับสีรถ) แล้วใช้น็อตแต่ง RAY ตัวสั้นสีดำ ( B| (Y) หล่อนะๆ ขอบอก #เหมาะกับตอนไม่มีงบ)

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ถ้าเข้ามากทม. แนะนำไปเดินซอยตรงข้างๆ ตลาดอตก. จตุจักรครับ เห็นมีของแบบนี้อยู่หลายชิ้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้