อยากได้ข้อมูลเรื่องเพลาจะเปลียนเพลาครับด่วน

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย kobsoi3, 3 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kobsoi3

kobsoi3 New Member Member

92
    1
    0
    อยากได้ข้อมูลเรื่องเพลาจะเปลียนเพลาครับด่วน...เปลี่ยนเฉพาะหัวหรือว่าจะเปลี่ยนทั้งเส้นดีคับ
    กะว่าจะเปลี่ยนลูกปืนด้วยดีไหมใช้ยี่ห้อหรือมีเว็ปไซต์ซื้อขายบอกด้วยนะครับราคาเท่าไหร่
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง(เพลามีเสียงดังเวลาเลี้ยวกับยางหุ้มเพลาขาด:cry::cry::cry::cry::cry::cry:)

เชีงกงทั้งเส้น คู่ล่ะไม่น่าเกิน 1500 เฉพาะหัว ของใหม่ไต้หวัน พันเศษๆครับ ต่อหัว เคยถามร้านบางไผ่ที่บางจากครับ.........ใช้ยาวๆ แนะนำ ของใหม่ครับ ของเชียงกง รุ่นนี้หาสภาพดีๆยากครับ ลองดูครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้