เพิ่งเข้าคลับไม่นาน บอกตรงๆ ว่า อายพวกเราจริงๆ ไม่มีฝีมือเลย ขับรถอย่างไงไม่รู้...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Piyapong Nasok, 14 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Piyapong Nasok

Piyapong Nasok Guest

0
    0
    0
    เพิ่งเข้าคลับไม่นาน บอกตรงๆ ว่า อายพวกเราจริงๆ ไม่มีฝีมือเลย ขับรถอย่างไงไม่รู้ สายพานราวลิ้นขาด ตอนที่ขาด ขับประมาณ 120 เครื่องผมเป็น CA18Ns อยากของคำแนะนำชาว Bluebird ด้วยครับว่า ถ้าจะเปลี่ยนเครื่องควรเอารุ่นไหนลง งบฯเท่าไรครับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ถ้า U12 เปลี่ยนเครื่อง ชั่วโมงนี้ก็ต้อง SR20DE ครับ

3. ตามพี่ข้างบนเลยคับ

4. ลงเครื่อง A32-33 เลย ไม่เหมาะเหรอครับ อยากรู้จริงๆ

5. ไม่เคยเหนใครใส่กันนะครับ ต้องตระกูล SR ครับ ผมก็ SR20DE ^^

6. ลงvq ได้แต่แปลงเยอะมากๆ รวม ทั้งน้ำหนักที่เพิ่มขึ้น ช่วงล่าง เบรค ต้องลงเพิ่ม ขึ้นอยู่กับ สถานะการเงินของแต่ละท่านคับ

7. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    VQ เหรอ... Probably.... Coming soon. ^_^

8. อืม ผมมองว่ามันสด และใหม่กว่า หรือป่าวคับ 2000 พอ

vq เป็นเครื่อง ที่ดีมากๆๆ แต่เวลางอแง นี่แหละ น่ากลัวที่สุด555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้