happy new year 2009

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย kromnouvo, 3 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kromnouvo

kromnouvo New Member Member

42
    0
    0
    :D happy new year 2009 สวัสดีปัใหม่ครับ พี่น้องคนรัก นีออน ทุกคน ขอให้สุขภาพดีแข็งแรงทั้งคนและรถ อย่าเจ็บอย่าจน น่ะครับถ้ามีโอกาสจะได้ขับรถไปเที่ยวด้วยกัน มีความสุขมากๆน่ะครับ :D

2. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกคนเช่นกันครับ

3. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    กลับจากเที่ยวปีใหม่ปลอดภัยกันทุกคนนะคับ แล้วก็มารายงานตัวกันให้พร้อมหน้าฉลองปีใหม่ด้วยล่ะ

4. artonair

artonair New Member Member

51
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่พี่น้องทุกท่านครับ กลับมาแล้วครับ ไปอุบลมา ไปกลับ เก้าร้อยกว่าโล แอร์เสีย เติมแบบเต็มตัด ได้ 17 โลลิตรครับ ลืมไปขอให้มีสุขภาพแข็งแรงทุกๆท่านนะครับ

5. hengsak

hengsak New Member Member

101
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ ขอให้ร่ำรวยความสุขกันถ้วนหน้านะครับ :)

6. neoaut

neoaut New Member Member

96
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ 2552 ขอให้ทุกท่านมีความสุข สุขภาพทั้งคนและรถแข็งแรง ร่ำรวยๆ ตลอดปี ตลอดไป นะครับ

7. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ขอให้ร่ำให้รวยถ้วนทุกๆคน เด้อ

8. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    ขอให้ทุกคนมีสุขสุขตลอดปีและตลอดไปนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้