พี่ๆครับ ถ้าผมใส่koni+eibach แล้วปรับหน้าและหลังหนืด ประมาณไหนกันบ้าง เพื่อผมจะเอาเป็นแนวทาง ขอบคุณล

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Miracle Racing Shop, 2 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    พี่ๆครับ ถ้าผมใส่koni+eibach แล้วปรับหน้าและหลังหนืด ประมาณไหนกันบ้าง เพื่อผมจะเอาเป็นแนวทาง ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ อยากทราบความรู้สึกในการปรับของแต่ละคน

2. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ตอนผมใช้
    ความสูง = ระดับสอง (มีสามระดับ)
    ความแข็ง/อ่อ่น = แข็งสุดทั้งสี่ล้อ (ข้อนี้แล้วแต่ตัวท่านด้วยนะครับ เพราะผมทดลองปรับที่สองในสี่แล้วรู้สึกนิ่มไปเลยปรับให้แข็งขึ้น (อันนี้เป็นเครื่องเดิมๆนะครับ)
    <<<

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้