รูพวกนี้ปกติมั้ยครับพี่ ผมมองทลุถึงพื้นเลย?(มีกิ๊บ+ปลอกคบครับ)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่ผู้ชาย คนนึง, 25 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รูพวกนี้ปกติมั้ยครับพี่ ผมมองทลุถึงพื้นเลย?(มีกิ๊บ+ปลอกคบครับ)

1. ไหนใครว่าเอาออกแล้วเจอพื้นเหล็กอีกอันอ่ะ คุณหลอกดาว

2. มองผ่านรูครับพี่

3. เรียบแบบ รถมอไซ ป่าว เจาะตัวถังให้มันเบา อ่ะ

4. รูล็อคหมุดยึดพรม หมุดตัวนี้มียางระหว่างเหล็กด้วยเพื่อป้องกันน้ำเข้าห้องโดยสารกรณีลุยน้ำลึก

จัดหนักแล้วครับพี่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้