รถไม่แรง แต่ขอเบรคให้มั่นใจหน่อย ^^

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Gu SiNz, 12 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gu SiNz

Gu SiNz Guest

0
    0
    0
    รถไม่แรง แต่ขอเบรคให้มั่นใจหน่อย ^^

2. ใช้จานของอะไรเหรอครับ ราคาเท่าไหร่

3. Gu SiNz

Gu SiNz Guest

0
    0
    0
    H22 ครับ ติดต่อ Natapong Khumroon ได้เลยครับ

4. จานโตกว่าเดิม คาลิปเปอร์ใหญ่กว่าเดิมลูกสูบโต ของ H22 ครับผม

5. คาลิปเปอร์ใช้ของรุ่นไหนเหรอครับ

6. H22 ครับ ชุดของมันเลยแปลงใส่

7. NewZa Si

NewZa Si Guest

0
    0
    0
    เท่าไรนั้น หน้าาา

Inbox เรียบร้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้