สวัสดีครับ ผมชื่อไทครับ อยู่ แถวสายไหม,ลำลูกกา รถสีดำ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tai Phutai Kutjumnain, 20 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ ผมชื่อไทครับ อยู่ แถวสายไหม,ลำลูกกา รถสีดำ พึ่งได้รถมาไม่กี่วันเลยครับเดิมสนิท ค่อยๆปั้นไปเรื่อยๆครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

1. Nondonz Mungmai

Nondonz Mungmai Guest

0
    0
    0
    สวยครับ^^

2. ยินดีค้าบ

3. Sarawut Rasuwan

Sarawut Rasuwan Guest

0
    0
    0
  4. ดีคร้าบบ

5. หวัดดีครับทุกคน

6. Net Hawara

Net Hawara Guest

0
    0
    0
    หวัดดีคร้าบบบบ

7. หวัดดีค๊าบ สีเหมือนกันค๊าบ

8. หวัดดีครับ

9. รถดำตัดกับสีผิวไหมห่ะ คุณไท 555+

10. ตัดที่ไหนคุณกลืนมากกว่าดำทั้งคนทั้งรถ55555

11. เมื่อวานไมรับกลับว่ะไม่เจอมึงเลย

12. ต้องไปงานต่อเลยกลับก่อนกรูซื้อsiมากูคงต้องไปหามึงบ่อยแน่เลย555

มาๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้