สอบถามเพื่อนสมาชิกด้วยครับ B14 AUTO เกียร์ D เข้าแล้วเร่งเครื่องรถไม่วิ่ง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Poramez Ple Sara, 2 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poramez Ple Sara

Poramez Ple Sara Guest

0
    0
    0
    สอบถามเพื่อนสมาชิกด้วยครับ B14 AUTO เกียร์ D เข้าแล้วเร่งเครื่องรถไม่วิ่ง เข้าเกียร์ถอยไม่ทำงาน ใช้ได้แต่เกียร์ 2 เป็นเพราะอะไร จะเปลี่ยนเกียร์ลูกใหม่หรือซ่อมดีครับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนดีกว่าคับ มือสองเชียงกง

3. ยกเกียร์ใหม่ครับ ก้ามปูสายเกียร์มีสองแบบ เอาของเก่าไปเทียบด้วย มันใส่กันได้แต่เปลี่ยนเกียร์จะไม่สมูท

4. Poramez Ple Sara

Poramez Ple Sara Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกคำตอบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้