ต้องขอโทษพี่ๆทีม STUTTGART ทุกคนนะคับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย KEAK 7766, 6 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ก่อนอื่นเลย ผมต้องขอโทษพี่เต้ยกับพี่กิตติด้วยนะคับ
    ที่ในงาน 6ชั่วโมงผมทำให้ทีมอดขึ้นโพเดียม
    ผมยอมรับจริงๆว่าผมใจร้อนไปหน่อย
    และสำหรับทีมอื่นๆถ้าผมไปกระแทะ หรือดัน
    ทีมอื่นๆผมก็ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วย ผมมิได้มีเจรตนา
    จะทำอย่างนั้น
    ปล ขอโทษทีมพี่ปั้นกับเฮียชัยด้วยคับ:D

2. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ชอบครับ

เอาอีกครับ love to be pushed

3. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    สนามหน้าเอาใหม่ครับ.......ช่วยเป็นกำลังใจให้:D

4. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0

ลูกผู้ชายตัวจริง นับถือครับ

5. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ยอดเยี่ยมครับ

นับถือน้ำใจน้องคนนี้จริงๆเลยอ่ะ ต้องอย่างงี้เกียก สุดยอด...

ฝีมือดี แถมมีน้ำใจอีก ;)

6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

ไม่มีปัญหาครับเกี๊ยก แค่นี้ก็มันส์สุดๆ แล้ว :)

ป.ล. เพิ่งจะรู้ว่ามีกระแทะทีมอิสระด้วย ขอโทษทีมอิสระด้วยนะครับ

7. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    คิดมากหน่าเกี๊ยก สำหรับพี่ไม่มีปัญหาเรื่องผลการแข่งขันครั้งนี้เลย จริงๆแล้วอยากขอโทษทีมด้วย เพราะก่อนแข่งก็ไปเสียสติเพราะอกหักที่รักใครคนนึง(ตอนนี้เรียนอยู่ที่อังกฤษ) ทำให้ทีมเกือบแพ้ฟาวเพราะไปสายเกือบไม่ทันควอลิฟาย และการขับที่ไม่เต็มประสิทธิภาพของร่างกายของเราจริงๆเพราะเจ็บตามร่างกายจากการเสียสติวันก่อนแข่ง ทำให้ทีมไม่เข้มแข็ง100%
    สปิริตของทุกคนในทีม รวมถึงน้าหวัน และหลานพี่กิตติที่ชื่อต่อ นี่สุดยอด ทุกคนทำงานเป็นทีมworkอย่างในอุดมคติจริงๆ
    อย่างน้าหวัน พอน้ำแข็งหมด แกก็ออกไปซื้อทันทีโดยไม่ต้องรอให้ผจก.สั่ง
    ต่อ ก็จับเวลาไม่มีพลาด และชูป้ายอย่างแข็งขัน ตอนวางแผนก็ระดมความคิดช่วยเหลือทีมอย่างดี
    นี่แหล่ะครับทีมworkอย่างแท้จริง
    แถมวันแข่ง ต่อ ท้องเสียด้วย แต่ยังทุ่มเทเพื่อทีมอย่างไม่มีปริปากบ่น สำหรับเกี๊ยก พี่ว่าอย่าไปสนใจคำติฉินนินทาเลย ทีมเราทำดีที่สุดแล้ว

8. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ไม่รู้จะเขียนอะไร เดี๋ยวยาว

9. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ก็ขอบคุณพวกพี่ๆมากนะคับที่ไปกำลังใจให้ผม
    ผมก็จะทำให้ดีที่สุดทุกๆสนามและจะอยู่กับ
    ทีม STUTTGART ตลอดไปคับ
    ปล ขอบคุณพี่หนุนพี่หนูพี่บอยและพี่ธนาด้วยนะคับ

10. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    พี่เกี๊ยกไม่ต้องคิดมากนะครับ เด๋ว ที่MSLขอบ้าง 555+ ล้อเล่นนะครับ ทีมผมไม่ซีเรียส พี่stuttgartขับดีกันทุกคน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

11. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    น้องเกี้ยกอย่าคิดมากครับไม่มีปัญหาครับกีฬาก็คือกีฬานอกเกมก็เพื่อนกันครับ
    ปล.ทีม STUTTGART ขับเร็วทุกท่านเลยครับ

12. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ขอบคุณเฮียชัย กับ ต้นที่ชมครับ

จริงๆแล้วยังเร็วไม่พอครับเอียชัย เวลาต่อรอบทีมดารายังทำได้ดีกว่าทีม Stuttgart อีกครับ
    แต่ยังไงก็ตามทีมสนุกมากครับ ไม่ใช่แค่เฉพาะสนามนี้นะครับ ทุกสนามที่แข่งๆ มา
    Stuttgart ใส่กันเต็มที่ ทั้งเรื่องขับ และ เรื่องการจัดการ แต่ก็ยังแพ้ภัยตนเองอยู่ครับ :D
    (อ้วนกันทั้งทีม)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้