ขออนุญาตถามต่อเลยคับ ระหว่าง เทอิ้นเฟล็ก กับ เทอิ้นสตรีทแอดว้าน...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย กิตติศักดิ์ ซุ่นเส้ง, 29 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาตถามต่อเลยคับ ระหว่าง เทอิ้นเฟล็ก กับ เทอิ้นสตรีทแอดว้าน ใส่ekตัวไหนไสลด์กระบอกใด้ต่ำกว่าคับ ขอคำชี้แนะด้วยคับ

1. Flex กะ Super Street มั้งครับ ตัว Street Advance ไม่เคยได้ยินครับ ถ้าเป็นสองตัวแรกมันเป็นสไลด์กระบอกทั้งคู่ ผมคิดว่าน่าจะโหลดได้ใกล้เคียงกันครับ

2. Flex เตี้ยได้มากกว่า SA ครับ SA มันไม่สไลด์กระบอกง่ะ

3. Kamolpong Wanthawornprasertสตรีทแอดว้านเป็นตัวใหม่คับต่อยอดมาจากซุปเปอร์สตรีทสามารถปรับหนืดแบบไฟฟ้าใด้ในตัวรถคับ

4. Teerapong Nagajataตัวนีไสลด์กระบอกแล้วคับ

5. แหล่มเลย พอมีรูปโช๊คไหมครับ

6. ค่าตัวอยู่ที่3xxxxตัวปรับไฟฟ้าซื้อนอกคับไม่รู้เท่าไหร่ยังไม่มีงบ

ถ้าสไลกระบอกได้ความเตี้ยน่าจะได้เท่ากับ flex

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้