รายละเอียดเกี่ยวกับงานทำบุญ11/1/09ครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 29 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    จากหัวข้อที่ว่าเราจะไปทำบุญกันที่อยุธยานะครับ

ผลสรุปออกมาคร่าวๆก็จะมีรายละเอียดดังนี้ครับ

เราจะทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันเด็กโดยที่ทางเราจะ
    เป็นเจ้าภาพหลักซึ่งจะจัดเตรียมอาหารโดยผ่านทางพี่หนึ่งAE
    จะป็นผู้เตรียมให้โดยที่ค่าอาหารที่คุยกันเอาไว้มี่าใช้จ่ายอยู่ราวๆ5000บาท

ผมเลยจะขอใคร่ควรพี่ๆน้องชาวคลับผู้ใดที่ต้องการทำบุญร่วมกันในครั้งนี้
    รบกวนโอเงินค่าทำบุญมาที่

ธนาคารกรุงเทพ สาขา ถนนศรีนครินทร์ สำโรงเหนือ
    เลขที่บัญชี 227-0230580 ชื่อบัญชี นาย กนก ตั้งวัฒนางกูร

ซึ่งเงินที่เหลือจากการเลี้ยงอาหารกลางวันเด็กทั้งหมดจะบริจาคให้กับทางวัดทั้งหมด

ส่วนอื่นๆที่นอกเหนือจากค่าอาหารก็นำไปร่วมได้นะครับแล้วแต่ศรัทธาเลยครับ
    ไม่ว่าจะเป็นพวกข้าวสารอาหารแห้งขนมนมเนยเสื้อผ้าชุดชั้นในรวมไปถึงพวก
    สบู่ยาสีฟันยาสระผมและผ้าอนามัยด้วยครับ

ในตอนนี้เงินในคลับกองกลางเรามีจำนวนอยู่ที่ 1400 บาทครับ
    โดยที่ผมขออนุญาตนำเงินจำนวนนี้ทั้งหมดมาใช้เป็นค่าอาหารเพื่อ
    ประโยชน์ในการทำบุญร่วมกันของทุกท่านนะครับ และยังรับบริจาคเพิ่มอีกเรื่อยๆครับ

รายนามผู้บริจาค
    1.คุณป๋อง(ใหญ่) 200บาท
    2.ตั้ม(RollriderS) 1000บาท

มาร่วมทำบุญกันเถอะครับ:D:D:D:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มกราคม 2009
  2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    เด๊ยวผมโอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบนะครับ ท่านประธานที่เคารพรัก อิอิ

3. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    แล้ว มี คลับ พันทะมิตร อื่นไปด้วย รึเปล่า งับ

4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ใกล้ถึงวันแว๊ววววววววววววว
    (ยังไม่มีคนโอนเงินมาเยยT_T)

5. RollriderS

2,318
    9
    0
    แหง่ะ

ม่ายมีคายจ๋นเยยอ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้