เวลารถวิ่งแล้วมันมีเสียงอี๊ด ๆ ๆ นี่มันเกิดจากช่วงล่างส่วนไหนหรอครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 1 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เวลารถวิ่งแล้วมันมีเสียงอี๊ด ๆ ๆ นี่มันเกิดจากช่วงล่างส่วนไหนหรอครับ ยิ่งตอนออกตัวนี่เสียงดังฟังชัดเลย

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ต้องหาแหล่งที่มาของเสียงให้เจอครับ

2. ผมพยายามอยู่ครับแต่ยังไม่เป็นผล T^T ถ้าไปร้านลูกหมากให้เค้าเชคให้จะได้มั้ย

3. อืม....ยากนะ แต่ต้องหาให้เจอ

ท่านพี่ จะผ่านมาสระบุรีเมื่อไหร่ครับ ผมเก็บกระจังหน้าไว้ให้อยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้