ขอบคุณพี่ๆน้องๆที่มาร่วมงานปีใหม่ของทางคลับ ขอให้ทุกคนเดินทางกลับอย่างปลอดภัย...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 8 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณพี่ๆน้องๆที่มาร่วมงานปีใหม่ของทางคลับ ขอให้ทุกคนเดินทางกลับอย่างปลอดภัย และสุขสมหวังให้ปีใหม่นี้ทุกๆคน รวยๆเฮงๆ สุขภาพแข็งแรง รถไม่ต้องซ่อมครับ ปล. ขอบคุณร้านระเบียงเคียงน้ำ 77 ท่าน้ำวัดท่าเตยด้วยครับ สำหรับการบริการแบบใจถึงๆ)

1. ขอลงรูปเท่านี้ก่อนนะครับ พรุ่งนี้มาต่อ เมาชิบหายครับ

2. เสียดายมากที่ไม่ได้ไป

3. รบกวนแท็คต่อกันให้ด้วยเด้อ รูปยังีมอีก มืดๆมาลงใหม่

รถประกอบเสดตอน4ทุ่ม....อดเรยครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้