ถึงชาว ek ทุกๆท่านครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย boygaga, 30 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boygaga

boygaga New Member Member

28
    1
    0
    ใคร ไคร่กิน กิน ใคร ไคร่เที่ยว เที่ยว ปีใหม่แล้ว รักษาตัวด้วยนะครับ เดินทางปลอดภัย:D

2. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    ขอบคุณครับ ขอให้มีความสุขในวันปีใหม่เดินทางปลอดภัยทุกๆท่านเลยนะครับ

3. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ผมขึ้นเหนือครับ

เที่ยวสนุก เดินทางปลอดภัยทุกคนครับ...:)

4. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    - เนื่องในวันปีใหม่นี้ก็ขอให้ทุกทันสุขสัน คิดอะไรก็ขอให้สมหวังทุกประการ ขับรถก็ให้ปลอดภัย ถนนโล่งขับสะบาย นะครับ

--------------------------------------------HAPPY NEW YEAR --------------------------------------------------------------

5. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ขอบคุณค๊าบบบบ ให้ทุกท่านเดินทางปลอดภัยเช่นกานระคับ ^^
    ผม ถึง ระยอง โดย ปลอดภัยและ คับบ

6. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เช่นกันครับ
    ขอบคุณครับ

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เช่นกันคับ ผมเองคงอยู่บ้าน เฝ้าบอร์ดคับ

8. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ปีใหม่อยู่บ้านครับ กลางเดือนค่อยเที่ยว

9. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    เดินทางปลอดภัยทุกท่านครับ ไปเที่ยวก็เมาไม่ขับนะครับ อิอิ

10. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    เมื่อคืนมีเพื่อนๆ หรือว่าคนรู้จัก ไปซานติก้าบ้างป่ะคับ เพิ่งรู้ข่าวเมื่อตอนตี 3 แบบว่าสยองรับปี 52 กันเลย

ยังไงเที่ยวกลางคืนกันให้ปลอดภัยนะคับ น่ากลัวจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้