สเปกเครื่องที่เหมาะกับการดริฟ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย demonknight, 25 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    สเปกเครื่องต้องเท่าไรจึงจะดริฟได้ คือว่าตอนนี้เครื่องผมเดิม 1300 จะดริฟได้ไหมครับ แล้วรถแบบผมจะดริฟได้ป่าว(ออกสไตร์แดร็กมากกว่า)

2. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ช่วงล่าง ok ผมว่า น่าจาได้นะคับ

3. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    เครื่อง1300อาจจะ กําลังน้อยไปหน่อย ครับ อย่างน้อยๆ น่าจาเป็น1600ขึ้นไป จะดีมาก พร้อมเกียเต็ด และก็โช้คดีๆสัก4ตัวครับ น่าจะพา ตัวถังมิตซูแชมป์ไปได้สบายๆเลย ครับ

4. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    โช๊คต้องแข็งด้วยรึป่าวค้าบ

5. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    แข็งๆไว้ก่อนได้เปรียบครับผม

6. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    อัพคับ

7. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    ขอบคุณครับ

8. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ลมยางแข็งๆ ด้วยครับ ช่วยได้อีกนิด แต่ดอกยางจะหมดไปเยอะ

9. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ถ้าอยากท้ายขึ้นง่ายๆๆก็พยายามทำข้างหน้าแข็งกว่าข้างหลังไว้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้