ขันจนน๊อตยึดหักในครับ พอจะขับไปอู่ไหวมั๊ยครับ ตรงน๊อตยึดจานจ่าย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 10 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขันจนน๊อตยึดหักในครับ พอจะขับไปอู่ไหวมั๊ยครับ ตรงน๊อตยึดจานจ่าย

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    หักตัวเดียวใช่มะคับ ถ้าใช่ ขับได้คับ ผมเคยหัก ขับทั้งวันเลย

2. ครับ ตัวเดียวครับ

3. Cronya N Pompan แล้วนี่มันต้องยกท่อนวาวไปทำที่โรงกลึงใช่ไหมครับ

4. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ไม่ถึงขนาดนั้นคับ ช่างที่โรงกลึงน่าจะรุ้วิธีทำคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้