มีใครไปเทียวถนนข้าวสารบางครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย chonlayut, 13 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีใครไปเทียวถนนข้าวสารบางครับ
    ไปเจยผมได้ครับ
    ถ้ามาจากสนามหลวงเจยสี่แยกคอกวัวเลี้ยวซ้าวไปประมาณ100 ม
    ได้เจยกันแน่ครับ

2. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ......ขับรถไปดูมา...เมือกี้นี้...น่าหนุก ..แต่ไม่ได้ลงไปเล่น.......อด

3. Rad-cat

Rad-cat New Member Member

4
    2
    0
    จาไป พรุ่งนี้ค่ะ เจออกันนะ

ไปสาด ข้าวสารเสกกาน~~~~~~~~ นะ:p

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    พี่อยู่ทั้งวันนะครับ
    กลับคง2-3 ทุ่มนะ
    เอาไปประมาณ100 ม อยู่ซ้ามมือ
    ขายน้ำ ขายร้องเท้า นะ

5. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    กำ *-* มะเหง เจอ คนดัง เลย อุดส่าไปมา นะเนี๊ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้