ขอบคุณมากนะครับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย ART AE110, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    เนื่องด้วย เมื่อวานนี้ ซึ่งตรงกับ 20 ธันวาคม
    11X CLUB ของเราได้จัดงานปีใหม่ขึ้นนะครับ เป็นปีที่ 4 แล้ว
    สมาชิกมากันอย่างพร้อมเพรียง มีทั้งความสนุกสนาน
    เฮฮาและเป็นกันเอง อยู่กันอย่างพี่ๆน้องๆกันจริงใจทุกอย่าง
    และงานทุกอย่างก็ผ่านพ้นไปด้วยดี

ต้องขอบคุณทุกท่านมากนะครับ ที่มีส่วนร่วมกัน
    ทำให้งานนี้มีแต่ความอบอุ่น แล้วงานต่อไปของเราก็จะเป็น
    งานทำบุญ ซึ่งเราเคยร่วมกันทำมาทุกปีนะครับ
    ติดตามรายละเอียดกิจกรรมได้ต่อไปนะครับ

สุดท้ายนี้ ก็ขอให้พี่ๆน้องๆ ทุกท่าน HAPPY NEW YEAR
    มีความสุขกันมากๆ คิดสิ่งใดสมความปราถนากันนะครับ
    แล้วเจอกันใหม่มิตติ้งหน้า

ปล.ติดตามชมรูปจากพี่ใหม่นะครับ:):)

2. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    Happy New Year ครับ

ยังอบอุ่นเหมือนเดิมทุกปี

3. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    ถูกต้องน่ะครับ 555+
    มีความสุขกันมากๆน่ะครับ

แต่เมื่อวานผมหนาวหว่ะพี่
    ว่าจะจุดไฟบนหลังคาให้หายหนาวซะหน่อย ^^555+

4. ch.surapong

ch.surapong New Member Member

164
    4
    0
    ปีนี้ขาดจ้า มารอดูรูป

วันนี้กะดึกครับ ไม่หลับไม่นอน

5. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ขอบคุณ ทุกท่านด้วยเช่นกัน

สนุกสนาน กับตามภาษา ชาวเราแหละครับ งานนี้ จะสำเร็จไม่ได้ถ้าขาด ทุกท่านนะครับ

สุดท้าย ขอให้ทุกท่านมีความสุข ตลอดไป ไม่ว่าจะมีไหนๆ

ทุกข์ สุข มันของคู่กัน เพียงแต่เลือกเวลาเท่านั้นว่าจะสุขหรือทุกข์ เวลาไหน ก็เพียงพอครับ

เรื่องรูป ขอติดไว้ก่อนนะครับ ช่วงนี้ต้องเคลียงานให้ทัน ศุกร์นี้ แล้วจะรีบโพสให้เลยครับ

ปล> ขอบคุณ บึงช่อนที่เอื้อเฟื่อ สถานที่ถ่ายทำครับ บรรยากาศหนาวเย็น สบาย ชิวๆ ครับ

6. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    เอาเข้าไป....:eek:....เมื่อไรบอกนะน้อง.....:cool:

7. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    อบอุ่นครับๆ ขอบคุณงานดีๆแบบนี้ครับ

8. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ไม่ได้ไปเลยแอบมาดูรูปคับ เอาเป็นว่าปีหน้าเบิกฟ้าใหม่จะไปพบกันแน่นอนคับ

9. Maxoutda

1,111
    1
    0
    งานต่อไป คงเป็นงานทำบุญปีใหม่แหละครับ กะเอาต้นปีเลยแหละ จะได้กลิ่นไอของ ปีใหม่หน่อย

10. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    ใครมีรูปเอามาอวดกันหน่อยครับ

11. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    จัดไปครับ ทำบุญๆๆๆ

12. Maxoutda

1,111
    1
    0
    รูป รอก่อนนะครับ ตอนนี้ไม่มีอารมณ์จะทำอะไรแล้วละครับ เคลียงาน ให้ทันวันศุกร์ ครับ

13. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    จะไปวันไหนแจ้งไว้ล่วงหน้าเลยนะคับ อิอิ

14. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ยินดีครับมาร่วมกันอบอุ่นๆครับ

15. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    ทำงานม่ายมีวันหยุด เซ็ง วะ

ยังไงก็ หวัดดีปีใหม่นะคับทุกท่าน

ใครที่จะออกต่างจังหวัดก็เดินทางดีๆ

ขับรถระวังๆ นะคับ ส่วนใครที่ม่ายได้ออกต่างจังหวัด

มาที่บ้านผมได้นะคับ ซื้อเหล้า ซื้อกับข้าวมาทำกัน อิอิ

แบบว่า เหงาวะ

16. Bank115PowerHaus

1,450
    10
    38
    เออ

จัดไปดิป๋าปีนี้เปนปีแรกที่ผมอยู่กุงเทพด้วย

ไม่รู้จะไปไหน

17. [B]oy_[V]est9

586
    4
    0
    เห้ย น่าสนว่ะ อยู่ กทม เหมือนกานน

18. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    วันที่ 1 ไหมน้องๆๆ อยู่ด้วย

19. [B]oy_[V]est9

586
    4
    0
    งั้น 31 ไปเที่ยวดีก่าวัยรุ่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้