สอบถามหน่อยครับ ขั้วหลอดไฟหรี่ ไฟหน้ากับไฟด้านข้าง เรียกว่าขั้วแบบไหนครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Kittirat Chotikasathien, 21 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ ขั้วหลอดไฟหรี่ ไฟหน้ากับไฟด้านข้าง เรียกว่าขั้วแบบไหนครับ พอดีอยากจะเปลี่ยนให้เป็นแสงสีขาว หรือใครเคยลองเปลี่ยนแล้ว มีปัญหาอะไรบ้างบอกกล่าว แนะนำกันหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    หลอดไฟหรี่ = T10
    หลอดไฟหน้า = H4

เปลี่ยนเลยครับ ถ้า Watt เท่าเดิม ไม่มีปัญหาครับ

ขอบคุณครับ พี่โต้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้