พี่ๆครับใครมีแหล่งขายผ้าเบรค R32 ถูกๆมั่งครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 29 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับใครมีแหล่งขายผ้าเบรค R32 ถูกๆมั่งครับ...

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ต้องการราคาเท่าไหร่ครับ ^_^

2. 1 พันต้นๆครับ

3. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    Bendix Metal King ได้
    Compact nano ได้
    หลายยี่ห้อเลยครับ ร้านอะไหล่ใหญ่ๆ จะลดจากราคาตั้ง 30-35%

4. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    มียี่ห้ออะไรหว่า 8-9 ร้อย ที่น้าเมย์แกเคยพูดถึงอ่ะครับพี่โต้ง

5. ตอนนี้ผมใช้ Rockbull คู่ละ 450 เวฟ 100 ยังเบรคดีกว่าเลยครับ T^T

6. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อ้อ... sam ของญี่ปุ่นอ่ะเหรอ. พี่A. เห็นตั้งขายกัน 800 กว่าบาท ^_^

7. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    อ่าๆ นั่นแหละครับ เดี๋ยวรอน้าแกใช้ดูก่อนซิ ว่าจะทนเท้าเค้าได้กี่ กม.

8. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ผมว่า sam ใหม่คงจะดี แต่ถ้าน้าแกมา 200+ แล้วกดหนักหลายๆ ครั้ง คงไม่ไหวอ่ะครับ พี่ A

9. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เอ่อ... NA-P ตก 1700฿ คงเกินงบที่คุณเค้าตั้งไว้พันต้น กระมังครับพี่นิว

10. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    นั่นแล ถึงต้องให้น้าแก approve 555

ของดี คุณภาพตามราคา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้