สอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับเงินรางวัล

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย arttokorat, 24 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    คืออยากรู้ว่า แต่ละรายการ superclub hankook puma เนี่ยอ่ะครับ เขามีเงินรางวัลให้ยังไงอ่ะครับ

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ก็แล้วแต่รายการครับ ไม่เหมือนกัน ขึ้นอยู่กับรถแต่ล่ะรุ่นด้วย

มาร่วมสนุกดีกว่าครับ เงินรางวัล ยังไงก็ไม่คุ้มที่ทำรถมาหรอกครับ:D

3. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เงินรางวัลได้มาไม่คุ้มกับ ที่ทำรถหลอกครับ ทุกท่านลงวิ่งด้วยใจรักทั้งนั้นละครับ
    สนุกๆๆกันอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้