จะมี อ่ะไหล่ไหมครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Poramet Boonprasit, 3 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จะมี อ่ะไหล่ไหมครับ

1. ไปโดนอะไรมาครับเนี่ย T^T

2. เเท้กซี่ครับ

3. อ่าวโดนเหมือนกันเลยคับ

4. ซวยมากครับ

5. เมื่อวานเสียตังฟรีๆด้วยจร้า

6. หายไวไวครับ

7. ต้องการอะไหล่อะไรบางไหมคับ

8. แปลงหน้าทั้งชุดครับ. หรือจะแปลงยังไงดี

9. ตอนนี้ขับได้มั้ยครับ

10. ก็ยังดีครับ ^^

11. ถ้าไฟหน้าแตกด้วยแนะนำหาหน้าตัดศอกมาเปลี่ยนดีกว่าครับ ค่าของ 7-8000 บาท ค่าแรงทำสี น่าจะ 5-7000 บาท

12. และถ้าเปลี่ยนกันชนใหม่อ่ะครับพี่

13. ดูในรูปมืดๆๆ มัน มองไม่ชัดครับ น่าจะมี กันชน คานกันชน คิ้วใต้ไฟ กระจังหน้า คร่าวๆๆนะ

14. ตรงเเปะเลยพี่

15. อืม คิ้วใต้ไฟหายากสักนิด ผมมี กันชน กระจัง ตัวนอก ออสเตเลีย อยู่ ซื้อจากน้องๆๆในนี้ แบ่งให้ ไ ด้ 4500 สองอย่าง

16. ขอรูปครับ

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้