Retro 2 Liftback

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย Nismo_3_Door_Za, 21 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    FF & FR :D

2. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ตูดถลอกทั้ง 2 คันเลย วุ่ย เหอะๆๆ

3. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    เค้าเรียกว่ารอยประสบการณ์ครับตี้ แต่ไอ้คนถ่ายนี่ก้นะ มุมดีๆ มันก้ไม่ถ่าย เวนกำ -"-

4. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    Nice อิอิ:D

5. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    อ้าว ไหนบอกจาเข้าไปพร้อมกัน ชิงเข้าไปทำก่อนซะและ

แต่ก็ดีแล้ว เพราะถ้ารอเราคงอีกนานน......

6. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    แสงมันจะหมดแล้ว มือถือก็ไม่มีแฟรต มุมนี้แหละ OK

7. Tee@Abuser

740
    29
    0
    แผลยิ่งเยอะ ยิ่งเพิ้มประสบการณ์ การใช้ไหมครับผม อิอิอิ

8. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    เสียดายเสาร์นี้ ม่ายมี รถให้เล่นคงได้แต่ไปเทรนด์ คนอื่น ยังไงก้ไปกันเยอะๆนะ

9. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    .....แผลมาก เลเวลมาก แก่มาก ฮ่าๆๆ

.....ผมต้องเข้าไปทำก่อนอ่ะพี่ต้าร์ มันไม่ไหวแระ

.....ผมเพิ่งไปซื้อผ้าเบรค nationnal กล่องเหลืองมา เหนเจ้าของร้านบอกว่า บริษัทนี้เคยทำให้เบนดิกซ์ ไม่รุ้จะโอเคไหม

..... สายเบรคมือแม่งยืด ปรับไม่ได้แล้ว ไม่รุ้วันเสาร์ตูดจะออกได้ดีไหม ยังไงถ้าไม่ดี เด๋วคนขับส่ายตูดให้ดูไปพลางๆก่อนแล้วกัน โฮะๆๆๆๆ :p

10. Tee@Abuser

740
    29
    0

ผ้าเบรกกล่องและตัวผ้า ชมพู หนึบก่าส์ อิอิอิ

แล้วคนขับส่ายตูดจะเอาจริงดิ อิอิ

11. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    ลื้อท้ายออกทั้งหมด เปลี่ยนล้อ 13 ถอดกันชนหลัง ถอดกระจกหลัง ถ่ายน้ำมันออกเหลือนิดนึง
    ท้ายน่าจะออกแล้วนะ อิอิ

12. Nismo_3_Door_Za

684
    101
    0
    ว่าแต่ เจ้าของ Levin ยังไม่เข้ามาดูอีกเรอะ อิอิ

13. [ Da Vinci Code ]

685
    63
    0

ได้ แต่เอ็งทำนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้