https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-0/p180x540/402729_256683731070764_1731584321_...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Phichaya Klankaew, 22 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ตาแป๊ะรอดตรุษจีนที่ใหนวะนั่นตรงกลางน่ะ

2. ได้ฝาฟ้าช่วย รูปนี้ดูดีขึ้นเยอะเลย

3. ไม่มีการโทรชวนกันเลย

4. ไไหนว่าไปไกลไงบอย อดดดด

5. Palin Omsin

0
    0
    0
  6. เม้น ไม่ได้น้าเอ้ ไม่ได้เป็นสมาิชิก

7. Palin Omsin

0
    0
    0
    นั่นสิ แท็กรูปก็ไม่ได้

8. ขับรถชม. เดียวถึงคับ

9. นั่น...ไม่เรียกกันเลย

10. ซุปต้องมาอัพข่าวสารบ่อยๆ บอยแทบจะเฝ้ายังพลาดเลย 555+

11. Palin Omsin

0
    0
    0
    ขอโทษด้วยซู๊บ เมื่อวาน เป็นเอ๋อ กันหมดเลย ซู๊บอุตสาห์มาที่อู่แล้ว แต่เกรงใจแฟนซู๊บ ถ้าจะเรียกกลับมาจากบ้านมาอู่อีกรอบน่ะ คราวหน้านะน้องชายนะ

12. โอเคครับ ไม่เป็นไรครับ

13. นะ นะ ซูปขอโทษด้วยน๊า เดี๋ยวจะไปใหม่

14. นัดกันวันไหนอีกครับ

15. ซุปไปนะบอย เมื่อวานนะ...... แต่ตอนถ่ายรูปไม่ได้อยู่แค่นั้นเอง

16. อ่อ สรุปเมื่อวานไปอู่ 2รอบใช่ป่ะ

17. บ๊ะ สองอ่าง ก็ขับรถกลับไม่ไหวนะเซ่ 5555

18. อาจาร โปรดรับข้าเป็นศิษย์

19. เดี่ยวก็มีคนมาช่วยยืนยันหรอก....ตั๊ก

20. Palin Omsin

0
    0
    0
    ติดอ่าง เหรอ งั้นไม่ต้องเอา ถาดเลยดีมั๊ยลิง อิอิ

21. อยากไปเหนสุดหล่อสักครั้ง

22. ต้องจองคิวนะครับ...อิิอิอิ

23. ปัน ผมไม่ได้ไปซะหน่อย...ไว้คราวหน้าจะไปให้เห็นนะ คริคริ

24. Palin Omsin

0
    0
    0
    เด๋วพี่เอ้ขับไปให้ดูหน้าพี่เอ้ บางใหญ่แค่นี้เอง จะได้เห็นหน้าตาอันสุดหล่อประจำคลับ อิอิ

25. Palin Omsin

0
    0
    0
    ชลิต แย่งช่วงว่ะ เร็วกว่าแค่ ห้าวิ ไรแว๊เกียร์ทำมะดามันเร็วกว่าอย่างนี้นี่เอง

26. แม๋ มากันใหญ่ ^^

27. เจอตัวจริง ยิ่งกว่านี้อีกนะ

28. Palin Omsin

0
    0
    0
    หล่อกว่านี้อีกเหรอ ตาน้อง

อยากเจอ...เร็วๆ จัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้