ลำโพงอะไรดี

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย PT, 2 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PT

PT Guest

0
    0
    0
    อยากได้ลำโพง10นิ้วคู่นึงกับแอมช่วยแนะนำให้ด้วยคับว่าใช้ยี่ห้ออะไรดีขอราคาพอประมาณขอบคุณล่วงหน้าคับ

2. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    หมายถึงซับ 10 นิ้ว รึเปล่าคับ

3. ShauN

ShauN New Member Member

8
    0
    0
  4. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ก่อนอื่นต้องขอทราบนิดนึงนะครับว่าท่านชอบฟังเพลงแนวไหนเป็นหลัก
    ...เพราะซับแต่ละตัวหรือรุ่นและยี่ห้อมีความแตกต่างของสไตล์เสียงครับบางตัวเน้นกระแทกฟังมันส์บางตัวเน้าที่เสียงนุ่นนวลถ้าทราบข้อมูลเพิ่มเติมและงบที่ตั้งไว้คร่าวๆก็พอแนะนำได้ไม่ยากนักและถูกสไตล์ที่ชอบด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้