รบกวนครับ อยากทราบร้านที่รับเจาะฝากระโปรงหน้าเคฟล่าร์เนียนๆ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อืม...นะ, 26 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อืม...นะ

อืม...นะ New Member Member

218
    12
    0
    พอดีจะเจาะฝากระโปรงหน้าเคฟล่าร์ เพื่อใส่ตัวล็อคฝากระโปรงครับ
    ไม่รู้ว่าจะไปที่ไหนดีที่เจาะเนียนๆ
    รบกวนเพื่อนๆพี่ๆแนะนำด้วยครับ
    ขอเบอร์ติดต่อ กับที่อยู่หน่อยนะครับ
    ยิ่งถ้าได้แถวโซนรามอินทรา ลาดพร้าว วิภาวดี ได้ก็ยิ่งดีเลยครับ
    ขอบคุณมากๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 ธันวาคม 2008
  2. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
    HONDA เข้าอู่พี่หมีเลยครับ แถวเรียบด่วน เจาะมาแล้ว:D
    พี่หมี 0868825469

3. อืม...นะ

218
    12
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
    ขออนุญาต อัพครับ
    เพื่อเป็นข้อมูลทางเลือกเพิ่มเติม

4. NonVtec

NonVtec New Member Member

90
    5
    0
    ผมเจาะเองครับ
    กิ๊บล็อค sparco
    เครื่องมือ ก็สว่าน เมจิค แค่นั้นครับ ถ้ามีดอกสว่านแบบไส ก็ดีครับ
    งานจะเร็วขึ้น

5. อืม...นะ

218
    12
    0
    ปัญหาคือ...ผมจะใส่แบบ D1 น่ะสิครับ
    มันเลยแค่เจาะยึดน็อตอย่างเดียวไม่ได้ เพราะต้องเป็นรูกว้างเลย
    จะเอาตะไบกับเลื่อยมานั่งทำเองก็กลัวมันจะแตกลามไปไกล
    ต้องขอโทษที่ให้ข้อมูลไม่ชัดเจนครับ เลยทำให้เสียเวลาเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้