*+* มาอวยพร เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว RCW ในวันปีใหม่กันดีกว่าครับ *+*

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย YuS_Za, 27 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    ขอให้มีความสุขตลอดปี 2552 และ เดินทางปลอดภัยในช่วงปีใหม่นะครับ :D:D:D

แก้ไขล่าสุด: 27 ธันวาคม 2008
    `aMiZpAnDa~* ถูกใจสิ่งนี้
  2. NUK_GALANT

NUK_GALANT New Member VIP

67
    6
    0
    HAPPY NEW YEAR 2009

ขอให้รวยๆๆค้าบ

3. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ขอให้ร่ำรวย รถแรงทุกคน :)

`aMiZpAnDa~* และ TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  4. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    เช่นเดียวกันนะครับพี่เก่ง :D

5. ขอให้รวย ๆ มีเงินแต่งรถกันให้สมใจอยากครับ

6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอให้มีความสุข รถสวย รถแรง มีเงินรวยๆกันทุกท่านเลยคับ

7. Dear_spree

Dear_spree New Member Member

57
    5
    0
    ขอให้ชาวrcwebมีเงินใช้ตลอดปี สุขภาพดีตลอดไปนะคะ

8. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ขอให้มีความสุข กันทุกคนนะครับ ร่ำรวยๆ รถแรงๆ

9. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆ รถแรงๆ รวยๆ ขึ้นทุกวันคร้าบบ

10. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    สวัส ดี ปี ใหม่ ล่วง หน้า นะ คะ . .

ปี 2 5 5 2 นี้ . . . ขอ ใ ห้ ทุก คน ๆ เฮง เฮง โชค ดี มี สุข

อย่า ได้ ทุกข์ อย่า ได้ ไข้ . . ไม่ มี โรค ไม่มี ภัย

คิด สม สิ่ง ใด ขอ ให้ ปรารถนา สิ่ง ร้าย ๆ ที่ ผ่าน มา ขอ ให้ ผ่าน ไป

แคล้ว คลาด จาก อันตราย ใดใด ทั้งหลาย ทั้ง ปวง นะคะ . . คิด ซะ ว่า ฟาดเคราะห์ ร้าย ไป

ปี ใหม่ . . เราจะ เจอ แต่ เรื่อง ที่ ดีดี แล้ว. . . .

ใคร ที่ เดิน ทาง ออก ต่าง จัง หวัด ก็ ระมัด ระวัง กันด้วย นะ คะ

เช็คสภาพรถให้ ดี ก่อน ออก เดิน ทาง

ร่วม ถึง สภาพ ร่าง กาย ของ คน ขับ ด้วย นะคะ

pS. ปีนี้ ขอ ออก ไป ทำ ใจ สบาย ๆ ตจว.มั่ง อยู่ แต่ กรุงเทพ . .เรื่อง ปวดหัว มหาศาล

ใคร ไป ขอนแก่น* เจอกัน นะค๊าา า ~*

^____^

Dear_spree ถูกใจสิ่งนี้
  11. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    เดินทางปลอดภัยกันทุกคนนะครับบ มีความสุขถ้วนหน้าครับ

12. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    สุขภาพเเข็งเเรง สมหวังทุกสิ่ง ร่ำรวยเหลือใช้ อายุยืนยาว มีสุขไร้ทุกข์ตลอดไปนะครับ

13. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ขอให้รวยขอให้รวยทุกๆคนครับ
    มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตครับ

14. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28

ขอให้รวยๆและความโชดดีมากครับ

15. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ขอให้สุขภาพแข็งแรงกันถ้วนหน้าคร้าบบบ
    มีเงินมีทองใช้กันเยอะๆ

ปล. ขอให้สังคม Rcweb อบอุ่นแบบนี้ตลอดไปเน้อออ

16. ek_standard

ek_standard New Member Member

1,564
    17
    0
    ขอให้ชาว rcweb รถสวยทุกคัน

17. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    ขอให้ ทุกท่าน จงประสบแต่ความสุข ปราศจากโรคภัย
    ปีใหม่ ขอให้มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตครับ

18. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ปีใหม่นี้ ยังไงก็ได้คับ

แต่ขออย่างเดียว...มีตังค์ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้