พี่ครับรถผมเปลี่ยนจากเกียร์ธรรมดาเป็นออร์โต้แต่ไม่ได้ต่อไฟถอยผมต้องต่อตรงใหนครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย นพพล ตาลลักษณ์, 10 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ครับรถผมเปลี่ยนจากเกียร์ธรรมดาเป็นออร์โต้แต่ไม่ได้ต่อไฟถอยผมต้องต่อตรงใหนครับ

1. สงสัยมานานแล้วคับแต่ยังไม่ได้ต่อสักที...

2. Lovely Case Ac

Lovely Case Ac Guest

0
    0
    0
    เสียค่าใช้จ่ายเท่าไรครับเครื่องเดิมใช่ไหม

3. ใช่ครับค่าใช้จ่ายผมจำไม่ได้แล้วคับเพราะว่าเปลี่ยนมาประมาณ3ปีแล้วคับ

4. ต่อจากคันเกียร์ครับ

ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้