เรียนเชิญชาวคณะเค้าดาวน์ปี๋ใหม่ ณ บ้านแพ้ววิลล่า

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย X_OSAMA, 11 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    :Dขอเชิญชาวคณะมาสังสรรค์ปลี่ยนบรรยากาศและนับถอยหลังเข้าสู่ปี๋ใหม่ ในวันที่31ธ คนี้คร้าบ และมีทิปทัวร์มาชวนใครสนใจอยากดำน้ำเปงการผ่อนคลาย ณ เกาะทะลุจ.ประจวบฯในวันที่31-1กพ ศกหน้า รบกวนลงทะเบียนรายชื่อเลยนะคร้าบ สนใจติดต่อ ท่านฮอล และตัวป๋มได้คร้าบ:D

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    น่าไปมากมายครับ
    เดี๋ยวลางานล่วงหน้า
    จัดปายยยยยยยยยยยยย !!!!!

3. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    น่ า ส น ว่ ะ ๆ

WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  4. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    ถ้าไม่ได้ไปทำงานผมไปหมดอ่ะ จุ๊บๆ

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไปกันเยอะๆนยะจ๊ะ !!!!!

6. nene'

nene' New Member Member

15
    1
    0
    หะแหม.....พูดดีไปจริงๆนะไปกันเยอะๆหนุกหนานว่ะ

7. nene'

nene' New Member Member

15
    1
    0
    30 บ้านน้ายด 31บ้านน้าx 1บ้านฮอล มากันเยอะๆนะ

8. PinkyArmy

420
    5
    0
    อย่าลืมวันที่ 27 อีกวันนะคับ วันเกิดไอ้หน่อง คริคริคริ

9. chang

4,985
    57
    48
    หน่องเลี้ยงอีกแว้ววววว
    เดี๋ยวคิดตังมา หน้ามึด อีก ก๊ากกกกกกกกกกกก !!!!! :D:D:D:D:D

10. X_OSAMA

510
    8
    0
    กรุณาเช็คกระเป๋าตังค์เจ้าภาพก่อนนะคับ:sad::sad::D

11. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ไปออกงานด้วยดิ... ได้ป่าวอะ

12. chang

4,985
    57
    48
    บ้านแพ้ว เต็มสูบ ชิมิ ครับ

13. X_OSAMA

510
    8
    0
    :)
    :)มาดิอยากเจอ เพื่อนฝูงลืมหน้าลืมตาหมดแล้ว ท่านดุ๊ก:D

14. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ปีนี้ยิ่งใหญ่ผมไม่มีตังส์ครับ...เดี๋ยวผมให้เพื่อนเลี้ยงแทนนนนน ขอบคุณล่วงหน้าครับเพื่อนๆๆ

15. chang

4,985
    57
    48
    งั้นผมขอบคุนด้วย
    ที่เพื่อนๆ จาเลี้ยง
    พอดีผมกะไม่มีตัง อิ อิ อิ

16. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ขอบคุณนะช้างที่เลี้ยงผม

17. X_OSAMA

510
    8
    0
    แสดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

18. chang

4,985
    57
    48
    ใครบอกมึง ไอ้บร้าาาาาาาาาาา :mad::mad: :D

19. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    วันเกิดไอ้หน่องกูไม่พกตังค์ไปนะ
    นี่คราวนี้จัดงานวันเกิด หรือ งานวิวาห์วะ มันห่างหายจากวงการไปเลย โทรไปชวนเที่ยว ทีไรแม่งบอกเช้าทํางานไม่ไหวตลอดเลย คํานี้ไม่น่าหลุดออกมาจากปากมึงได้นะกูว่า
    เดี๋ยวรอให้กูหมดช่วงมรสุมชีวิตรุมเร้าก่อนจะขอออกงานบ้างแล้ว เหนียวตัวมากมาย ............... ใช่มั้ยครับ ประธานเหงียนตอนดึ้ก เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆ ตอนนี้ขอหยอดกระปุกก่อน555+

20. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ปีใหม่ที่บ้านแพ้วนี้แดนซ์มันดีนะคับ อิอิ

21. chang

4,985
    57
    48
    แสดดดดดดด มีเหนียวตัว ด้วย
    มึงไม่ได้อาบน้ำนาน ขนาดนั้นเลยเหลอ

สงใส ที่บ้าน ไม่ได้จ่ายค่าน้ำ หุ้ยยย น่าสงสาร อิ อิ อิ :D:D:D:D:D

22. Marut & T

Marut & T New Member Member

186
    5
    0
    55555555555

23. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ ช็ ค ชื่ อ อ่ ะ ป่ า ว ง า น นี้

24. chang

4,985
    57
    48
    เช็คเลย เดี๋ยวแม่งเบี้ยว ประจำกัน

25. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ผมหยุดแล้วครับ.............แล้วพวกคุณหยุดกันรึยัง.........

26. Marut & T

Marut & T New Member Member

186
    5
    0
    ขอรายตัวคับ2ที่นั่งบ้านแพ้ว

27. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    หยุดไรของเมิง วันนั้นยังเจอกำลังขับรถจะไปเที่ยวกับไอ้ตุ้ยอยู่เลย

28. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ยังไงเนี่ย อิ อิ

29. PinkyArmy

420
    5
    0

น่าจะหยุดนานแล้ว มึงอ่ะ คริคริ :eek:

30. X_OSAMA

510
    8
    0
    จะรอดู......ว่ามันจะเปลี่ยนได้นานมั้ย:sad::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้