ถามหาร้านทำสเกิตร์รอบคัน NAW JAZZ 2008

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย ออโต้one, 20 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    รบกวนพี่ๆในคลับ หน่อย กำลังหาสเกิตร์รอบคันติดอะครับ เพิ่งออก รถJAZZ มาไหม่ ต้องติดของแต่งของยี้ห้อไหน แบบไหน ของก๊อบนะครับ ไม่มีตั้งมากเท่าไร อยู่พระราม 2 ครับไครหาร้านที่ไหนดีๆๆบอกหน่อย ถ้ามีรูปรถพี่ๆๆทีติดมาดูเป็นแนวทางก็ดีครับ ขอบคุณครับ

2. bebe-civic

bebe-civic New Member Member

65
    1
    0
    ร้าน IMADE mugen มีทั้งแท้และก็อบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้