พี่ๆครับรบกวนถามหน่อยว่าที่ไหนทำกันชนไฟเบอร์ถูกๆมั่งครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย ปุ๋ย, 22 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ปุ๋ย

ปุ๋ย New Member Member

35
    0
    0
    พี่ๆครับช่วยรบกวนตอบหน่อยนะครับว่าที่ไหนรับทำกันชนไฟเบอร์ถูกๆมั่งครับพอดีพึ่งโดนตุ๊กๆชนมาอะครับก็เลยจะทำกันชนใหม่ ขอบคุณครับ:) :) :D

2. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    มิน่าละ.......วันนี้ไม่เห็นรถจอดที่บ้าน.....พอดีผ่านไป

3. ปุ๋ย

35
    0
    0
    โหพี่วากันชนแตกเลยอะ ช่วยทีครับ

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เดียวนี้จะลดน้ำหนักหรือจะทำแรงกันไปถึงไหนนะ
    ทำไฟเบอร์แล้วมันจะคุมกันหรือทำแบบใหม่มันแพงนะ
    จะเอาmaxเลยหรือเปล่านะ

5. 3d-top1

767
    3
    0
    ไม่หาเดิมๆใส่หรือ..........สวยดีออก

6. ปุ๋ย

35
    0
    0
    ก็ดูๆอยู่อะครับอยากได้ใหม่ก็อยากอย่างใส่ของเดิมก็อยากตัดสินใจไม่ถูกเหมือนกันเคยไปถามมา
    ที่ระยองทั้งชิ้นเค้าคิด...6.000 อะครับแพงเปล่า

7. 3d-top1

767
    3
    0
    แพงครับ.....ลองหาหลายๆที่ดูก่อนแล้วค่อยตัดสินใจ

8. ปุ๋ย

35
    0
    0
    ไปร้านไหนดีหว่า...ช่วยบอกหน่อย

9. 3d-top1

767
    3
    0
    เชียงกงแถวบ้านไง....ตั้งเยอะแยะ

10. ปุ๋ย

35
    0
    0
    ก็ต้องเอารถไปเทียบอะดิพี่ว่ามันใส่ได้หรือเปล่า

11. 3d-top1

767
    3
    0
    ใส่ได้สิครับ.....ไม่ต้องเอาไปเทียบหรอก............ของตรงรุ่นอยู่แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้