พี่ๆคับมีใคร พอติดตั้งกระจกรถ ทั้งหน้าและหลังได้บ้างคับ ผมมีกระจกแล้ว

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย น้าเอก น๊ะจ๊ะ น๊ะจ๊ะ น๊ะจ๊ะ, 28 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับมีใคร พอติดตั้งกระจกรถ ทั้งหน้าและหลังได้บ้างคับ ผมมีกระจกแล้ว

1. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    ร้านติดตั้งกระจกรถยนต์ แถวบ้านอ่ะหาร้านดีๆ หน่อยๆ ถ้าที่เคยทำก็ไต้สะพานพระราม8 แยกวิสุทธิ์กษัตริย์ ติดบานหลังมาก็โอเครดี น้ำไม่เข้าเลย

2. คับพี่ แถวบ้านผมคิด 3000 หน้าหลังพี่ว่าแพงไหมคับ

3. Chalit Srilert

0
    0
    0
    ตอนติดจำไม่ได้ว่ากี่ตังค์ น่าจะสัก 800-1000 นะ บานหลังบานเดียว บานหน้าซื้อกระจกใหม่ราคาพร้อมติดตั้งแค่ 3200 เองมั้ง

4. ร้านแถวบ้านผม เอาค่าติดตั้งบานล่ะ1500 รับประกันน้ำซึมเข้าตลอดอายุการใช้งานอ่าคับ แพงไหมพี่

5. คับพี่ เขาจะมาติดตั้งให้ถึงบ้านเลย 3000 บาทก็ไม่น่าแพงใช่ไหมคับพี่

6. คับพี่ รับประกันให้ด้วย แล้วดูดเศษกระจกในช่องแอร์ให้ด้วย ผมว่าโอเคน่ะคับพี่

7. Chalit Srilert

0
    0
    0
    จัดไปคับ แจ่มๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้