พี่คับมีใครพอจะรู้บ้างมั้ยคับว่าขีดสีแดงที่ขึ้นตรงหน้าปัดมันเตือนอะไร...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Eak Eak, 30 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eak Eak

Eak Eak Guest

0
    0
    0
    พี่คับมีใครพอจะรู้บ้างมั้ยคับว่าขีดสีแดงที่ขึ้นตรงหน้าปัดมันเตือนอะไร มันโชมานานแล้วคับแรกๆมันโชแล้วก้อหายไปแต่เดวนี่มันโชตลอดเลยคับ ไม่รู้ว่ามันเตือนอะไร(ผมอ่านภาษาอังกิตไม่ออกคับ)

2. ไฟเบรค ขาดคับ

3. Eak Eak

0
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ

4. ผมก็ขึ้นคับ แต่ผมปล่อยมันคับ 55

5. ... ไฟมันขึ้นเตือนแล้วถ้าพี่ปล่อยไว้นานๆ อาจไฟลุกได้ครับผม!!!!!

6. มันจะลุกได้งัยครับ ปิดกุญแจ มันก็ดับแล้ว

7. ใช่คับน้าน้อง ผมก็ งง ผมขับมาจะ 6 เดือนแล้วก็ปกติ ไฟก็โชว์ตลอด

8. คันผมก็เป็นคับเอาสติ๊กเกอรปิดอยู่คับ.

9. ของผมก็โชว์ครับ

10. 555+ แซวพี่เขาเล่นอ่า

11. ถ้ามันลุก ผมคงตายแร้วลาั :p

12. Jump Gear

Jump Gear Guest

0
    0
    0
    ไฟเบรคหลังขับ เตือนว่าติดไม่ครบดวง

13. ไฟเบรคหลังคับ..ชัวร์

14. Eak Eak

0
    0
    0
    จริงๆด้วยคับไฟเบลคขาดคับ

15. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    ของใครเครื่องเดิม เรือนไมล์เดิมก็ไฟถอยกะไฟเบรคคับเช็คดู ส่วนใครขึ้นโชว์มานานแล้วเพราะว่าเปลี่ยนเครื่องหัวฉีดมาหรือเปลี่ยนเรือนไมล์ด้วย อาจเป็นเพราะช่างต่อสายไฟมาไม่ถูกต้องคับ ของผมก็เป็นช่างมันบอกว่าชุดไฟเบรกเราไม่เหมือนของ94 ทำไงมันก็ไม่ดับ งงสิ555

16. Eak Eak

0
    0
    0
    หลอดหน้าปัดหรอคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้