ยางกันฝุ่นแร็กพวงมาลัยขาด

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย tornsiam, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tornsiam

tornsiam New Member Member

10
    0
    0
    สอบถามราคาแร็กยางกันฝุ่นพวงมาลัย ราคาเท่าไร มีของเทียบขายใหมครับ และถ้าปล่อยทิ้งไว้นาน จะเป็นอันตรายต่อรถมากใหมครับ ขอบคุณครับ

2. #joe.#

#joe.# Member Member

219
    21
    18
    ราคาไม่เท่าไรหรอกครับ ไม่น่าเกิน250-300บาทครับ ถ้าปล่อยไว้นานๆ ฝุ่นเข้าไปเกาะที่แกน อาจจะทำให้ แกนด้านใน เป็นรอย แล้วน้ำมันซึม หรือรั่วได้ครับ

3. anarvin

anarvin New Member Member

75
    4
    0
    ตามข้างบนครับ ผมเปลี่ยนมา

ยางหุ้มแร็ก+จาระบี+ค่าแรง ทำทั้งสองข้าง 900++

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ของผมไม่รอให้ขาดครับ เเสนกว่าก็จัดการได้เเล้วยางมันหมดสภาพเเล้ว

5. tornsiam

tornsiam New Member Member

10
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ หลังปีใหม่จะรีบไปดำเนินการ
    ไม่ทราบว่าคุณซาเล้ง อยู่แถวไหนหรือครับ เผื่อจะได้เอารถเข้าไปทำด้วย
    ขอเบอร์โทรด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ธันวาคม 2008
  6. #joe.#

#joe.# Member Member

219
    21
    18
    อู่อยู่มีนบุรี ครับ 087-9659545 เบอร์อู่ครับ

ปล. โทรหลัง09.30น. เป็นต้นไป น่ะครับ พี่กล้าเปิดเครื่อง ประมาณนี้ครับ โทรสอบถามก่อนก็ได้ครับ

7. k_thanan

k_thanan New Member Member

174
    21
    0
    ควรรีบเปลี่ยนครับ หน้านี้ยังไม่เท่าไหร่ ถ้าเจอหน้าฝนนี่ งานอาจจะเข้าเร็วขึ้น

8. pote_unlimited

pote_unlimited New Member Member

72
    28
    0
    เหมือนกันเลยคับ รอให้มันขาด เดี๋ยวงานเข้าซะก่อน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้