ถามผู้รู้หน่อยครับ ผมใช้ b11 ครับวาง GA16 อยากจะเปลื่ยนหม้อลมเบรคครับประมาณชั้นครึ่ง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tanongsak Takham, 8 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tanongsak Takham

Tanongsak Takham Guest

0
    0
    0
    ถามผู้รู้หน่อยครับ ผมใช้ b11 ครับวาง GA16 อยากจะเปลื่ยนหม้อลมเบรคครับประมาณชั้นครึ่ง ใส่ของอะไรดีครับ ที่ไม่ต้องดัดแปลงมาก ขอบคุณครับ

2. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    ถ้าไม่อยากแปลงมากก็หาหม้อลมเสริมใส่เพิ่มครับ

3. ยกเครื่องใหม่เท่าไหร่ครับ

4. Jit Sunny Onsri

Jit Sunny Onsri Guest

0
    0
    0
    เหมือน จามี หอย นะนี้ คันนี้

สงสัยเบรคไม่อยู่ ใส่เบรคใหญ่ดีก่าเนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้