เอารถมา ต่างจังหวัดมาให้ดู คับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Pooony, 30 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pooony

Pooony New Member Member

21
    3
    0
    อยากเป็น สมาชิกคลับ 3 ปาตู เต็มตัว ต้องทำยังไรบ้างคับ
    ปล...ช่วยแนะนำหน่อยคับ นิวคับ:):):):):)

2. aubom

aubom New Member Member

40
    3
    0
    รถสวยมากครับ อยู่ที่ไหนครับเนี้ย

3. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    สวยดีคับ

แต่เคยเห็นขายมา 2 ครั้ง หรือว่าเป็นเจ้าของใหม่แล้ว

หล่อๆ เลย

4. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    สวยครับแรงด้วย แต่คงไม่มีแฟนใช่ป่าวครับ เพราะมีเบาะเดียวอิอิ

5. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    แหล่มเลย

6. Pooony

21
    3
    0
    ขอบคุณคับ อยู่เมืองลิงคับ

เจ้าของเดิมคับ ที่ขายไม่ได้เพราะเสียดายคับ และก้อไม่มีคนสนใจคับ:cry::cry:

ไม่ช่ายไม่มีแฟนคับ แต่ไม่มีตัง ซื้อเบาะอีกข้างต่างหาก:sad::sad::sad:

ขอบคุณคับ ว่าแต่อยากได้สติ๊กเกอร์คลับต้องทำยังไงบ้างคับ
    ปล.อยากมีคลับกะเค้าบ้างจัง

7. MAX@SI

MAX@SI New Member VIP

397
    12
    0
    คนบ้านเดียวกันเลยครับ..

8. king

king New Member Member

86
    3
    0
    รถ แหล่ม มาก ครับ

ของเล่น เต็ม คันเลยครับ...........

9. Pooony

21
    3
    0
    ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนคับ เจอกานทักบ้างเด้อ:):):)

ขอบคุณคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ:):):)

10. ko eg1

ko eg1 New Member Member

67
    1
    0
    อ่าวพี่ ไม่ขายแล้วเหรอ

11. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    รถสวยสะอาดตาดีครับรักษารถดีจริงๆ

12. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ห้องเครื่องสะอาดมากจริงๆ ของผมมีแต่ฝุ่น ขี้เกียจเช็ด

13. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ดีครับ นิว รถสวยๆๆๆ ของเพียบ

14. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    สวยมากคับ....

15. KGB9

KGB9 New Member Member

69
    0
    0
  16. Pooony

21
    3
    0
    ขาบอยู่คับ แต่ลึกๆๆก้อเสียดาย:cry::cry::cry::cry::cry:

รักมันเหมือนลูกเลยคับ ขอบคุณคับ:D:D:D:D

ขอบคุณคับพี่:):):):)

ดีคับ ทะเบียนสวยแล้ว เมื่อไหร่จะแรงคับ อิอิ (แซวเล่นน๊าาา):p:p:p:p

ขอบคุณคับพี่:):):):)

ขอบคุณคับ ที่แนะนำผม
    ปล.ขอบคุณทุกท่านที่ ติชม คับ

17. Toto

Toto New Member Member

42
    1
    0
    สวยคับ สีนี้ผมชอบมาก...............

18. CHOK_aoy

CHOK_aoy New Member Member

21
    0
    0
    รถสวยมากเลยคับ ชอบห้องเครื่องครับ สอาดดี

19. bcp

bcp New Member Member

32
    3
    0
    :D คันนี้แรงเกิน

20. อืม...
    ไม่พูดครับ
    อิอิอิ...

21. Pooony

21
    3
    0
    แรงหมดอ่ะพี่ โช็คเป็นไงบ้างคับ พอใช้ได้ไหมคับ :):):)

22. AcuraRSX

AcuraRSX New Member Member

8
    1
    0
    ชอบตาเพชร+มุมเพชรมากเลยครับ
    ซื้อที่ไหนราคาเท่าไรครับ
    ปล.ผลเคยซื้อมามันไม่มีมุมเพชรแถมมัวๆ ไม่ใสเหมือนจขกท เลย

23. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ทำโรลบาร์ที่ไหนมาคับ สวยดี

24. Pooony

21
    3
    0

ซื้อที่ R Stye คับ ราคา 3500 บาท มี 2 แบบ โคมเพชรดำ+โคมเพชรขาว
    ถ้าเลือกแบบเพชรขาวจะใสๆๆแบบผมคับ

เป็นของ ญี่ปุ่น มือ2 คับ เซฟตี้21 เอามาทำสีเองคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้