ประชาสัมพันธ์ กิจกรรมดีๆๆหน่อยครับ เรียนเชิญ สมาชิก BLUEBIRD CLUB ใครสนใจจะร่วมสนุก...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 30 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ประชาสัมพันธ์ กิจกรรมดีๆๆหน่อยครับ เรียนเชิญ สมาชิก BLUEBIRD CLUB ใครสนใจจะร่วมสนุก ลงชื่อได้เลยครับ ประกาศครับ ถึงเพื่อนๆทุกคนในเฟชผม เนื่องด้วย วันเสาร์ที่6 มิย ผมได้จัดงาน nissan Drag day ที่สนามเทพนคร เวลา9.00-16.00 รุ่นที่เปิดทำการแข่งขัน มีดังนี้ 1. Bracket 20 วินาที 2. Bracket 21 วินาที 3. Bracket 23 วินาที 4. Open Eco เครื่องยนต์ 5. Open NA เครื่องยนต์ Nissan ขับเคลื่อนล้อหน้า (na/turbo) 6. Open Friendship* *รุ่นที่ถ้ารถมีจำนวนมากพอ จะทำการเปิดรุ่นได้ กติการุ่นที่ 1-3 1. ไม่จำกัดรถยนต์ 2. ไม่จำกัดเครื่องยนต์ 4. ไม่ห้ามระบบอัดอากาศใดๆทั้งสิ้น 5. ไม่ห้ามระบบไนตรัสออกไซด์ ( Nos) 6. เกียร์ต้องเป็น H-Pattern หรือ เกียร์ออโตเมติก 7. ไม่จำกัดตัวรถอิสระ( แอร์,ประตู,แผงข้าง,ประจกบังลมรอบคัน ) 8. ไม่จำกัดยาง กติการุ่นที่ 4 Open Eco 1. ต้องเป็นรถ Nissan Eco เท่านั้น 2. เครื่องยนต์เบนซินเดิม3สูบ 3. ห้ามระบบอัดอากาศใดๆทั้งสิ้น 4. ห้ามระบบไนตรัสออกไซด์ 5. เกียร์ต้องเป็น H-Pattern หรือ เกียร์ออโตเมติก 7. ช่วงล่างเดิม ปรับแต่งได้ 8. ตัวรถกระจกรอบคันเดิม (อณุญาต ฝากระโปรงหน้า,หลังอิสระ) 9. ระบบปรับอากาศต้องใช้งานได้ 10. ยาง Treadwear ไม่ต่ำกว่า 140 ไม่จำกัดขนาด. (ค่าสมัคร600บาท บุฟเฟ่ วิ่งได้ทุกรุ่น) หรือใครจะมาหล่ออย่างเดียวก็ได่คับ ในงาน มีหนังสือเรชแม็คกาซีนมาถ่ายลงหนังสือ กับ รายการสปีทชาแน่ว มาถ่ายทำรายการ คาร์คลับที่มาร่วมงาน คาร์คลับได้สนใจมาร่วมงาน รบกวนอินบล็อกมาด่วยเลยนะครับ (ไม่จำเป็นต้องนิสสันก็มาได้ครับเปิดรับทุกรุ่น กระชับความสัมพันธ์ พี่น้องรถซิ่ง ด้วยกัน) รายชื่อกลุ่มที่คอนเฟริม 1.gang rama7 2.sunny thailand 3.neverdie 4.รถซิ่งโซนบางซื่อ 5.ของดีเมืองนนท์ (โอ๊ตเซ็ท/อั้มจูน by.kkt) 6.Almera racing thailand 7.NP. rungsrisawat racing 8 .Kanomchan club 9. อาคาสะ 10. Cup racing และอีกหลายกลุ่มที่รอคอนเฟริม ท่านใดอยากพากลุ่มท่านมาร่วมสนุกกับกิจกรรม in box มาด่วนเลยครับหรือโทร 0823222859 k.นนท์ (เพราะจะใช้โลโก้ของกลุ่มท่านลงแอดโฆษณา เพราะทางเรชแม็กกาซีนจะโปรโหมดให้ครับ) ขอบคุณคับผม

1. ลงชื่อ ณัฐวิทย์ ปังสุวรรณ U12 สีขาว เครื่อง SR20-DET

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    เราต้องช่วยงานอะไรบ้างไหมเอ่ย

3. ต้องเสียราครเท่าไหร่บ้างพี่

4. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    600 วิ่งได้หลายรุ่นครับ

5. รายละเอียดข้างบนเลยๆๆๆ

6. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ถ้าขับมาร์ช ลงได้ทุกรุ่นเลย 555

7. Nuttawit Nymph Pungsuwan รถฟรอนเทียร์ผมลงได้ป่ะ 555

8. มาเลยๆๆได้ๆๆๆคับ

หลิว รถซิ่งปทุมธานี จะขอเอากลุ่มเราเข้าร่วมด้วยป่าวครับ พี่ผมจัดให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้