ขอความช่วยเหลือพี่ๆที่เป็นชาว retro หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย *o* YoouSky -_-", 24 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    พี่คนไหนพอรู้ที่ขาย กระจกมองข้างที่ติดตรงแก้มหน้ารถบ้างครับ

รุ่นไหนก็ได้ครับที่มันมันยังมีขายอยู่ ช่วยบอกที่ซื้อหน่อยครับ

หมดปัญญาจะหาแล้วครับไปหามาหลายที่แล้ว ร้านไหน ๆ ก็ไม่มีขายเลยครับ

ปล.ของซิ่งก็ได้เดิมก็ได้ครับ

2. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    kwaw_69 ถูกใจสิ่งนี้
  3. VoLkSuBaGeN

VoLkSuBaGeN New Member VIP

107
    3
    0
    เคยเห็นที่รัชดาไนท์บาซ่าคืนวันเสาร์นะครับ มือเยอะเลย (ไม่ได้ไปเดินนานแล้วนะ)

4. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    รัชดาไนท์บาซ่าคืนวันเสาร์มีของ retro ขายด้วยเหลอครับ

ต้องรองไปเดินดูซะแล้ว

5. *o* YoouSky -_-"

147
    6
    0
    ขอบคุณพี่ๆ ที่ตอบมานะครับ มีเว็บหรือสถานทีไหน ก็บอกกัมมาอีกนะครับ

6. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    แจ่มจิง!

7. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    ถ้าไม่เน้นตรงรุ่นจริงๆผมแนะนำให้ไปเดินร้านขายอะไหล่รถยนต์กระบะหรือร้านอะไหล่เก่าๆแถบชานเมืองหรือต่างจังหวัดครับ ผมไปทำงานต่างจังหวัดชอบเดินดูอะไหล่ไปเรื่อยๆเจอประจำคู่นึงราวๆหกร้อย(ของใหม่นะครับ)

8. *o* YoouSky -_-"

147
    6
    0
    พี่ไปเจอร้านแถวตรงไหนเหลอครับชานเมืองฝั่งไหนครับของกระบะก็ได้ครับ
    พอดีผมต้องเจาะรูใส่ใหม่อยู่แล้วครับ

9. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    kwaw_69 ถูกใจสิ่งนี้
  10. *o* YoouSky -_-"

147
    6
    0
    มีตรงไหนอีกช่วยบอกทีครับสถานที่เดินหาหรือเว็บก็ได้ครับ
    อยากดูหลายๆแบบครับ

11. *o* YoouSky -_-"

147
    6
    0
    up***

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้