http://www.cardomain.com/MakeModel/Dodge/Neon/all/all/all/1995/1999/ เอาไปดูกันครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Poomnaras Siriakkarachot, 16 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    http://www.cardomain.com/MakeModel/Dodge/Neon/all/all/all/1995/1999/ เอาไปดูกันครับ แนวการแต่งนีออนที่เมืองนอกเค้าทำกัน สุดยอดมาก....

1. มีเยอะมากครับสวยๆทั้งนั้นเลย

2. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    กิเลสล้วนๆเลยอ่ะ 555 อยากแต่งน้องออนมากๆแต่ติดตรงตังมะมี -.-"

3. ดูยังไงก็ไม่เบื่อ

4. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    เบื่อครับ .......เบื่อที่ว่าทำไม่รถเราไม่เป็นอย่างนั้นซะทีว่ะ ....

5. ใช่ครับจะทำก็ต้องใช้เงินเยอะมากไม่รู้อะไรทำไมมันแพงหายากอีก พวกรถญี่ปุ่นอะไหล่แต่งเค้ามีกันโครมๆ เซ็งมาก

6. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    อะไหล่ญี่ปุ่นมันมีเพียบแต่ก็โมเดิมๆเห็นกันทั่วไปตามท้องถนน สู้น้องออนเราไม่ได้หรอกเนอะ อิอิ

7. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ของแต่งเราไม่ได้แพงนะครับ มือ1ถูกกว่าญี่ปุ่นอีก แค่ไม่มีคนเล่นเท่านั้นเอง.....

8. น่าจะมีร้านอะไหล่แต่งน้องออนว่ามั้ยครับ จะได้เป็นแหล่งนัดเจอน้องออนด้วย

9. Chokdee Manwiwat

Chokdee Manwiwat Guest

0
    0
    0
    เห็นรถนีออนของคนอื่นแต่งสวยๆผมก็ชอบ แต่รถของผม ผมไม่อยากแต่งให้เปลี่ยนไป ผมอยากเก็บมันไว้ให้อยุ่ในสภาพเดิมๆมากที่สุด เอาไว้เป็นรถโบราณ แบบคลาสสิก เพราะอีก 30 ปีข้างหน้า รถยนต์จะบินได้บนอากาศกันหมดแล้ว

10. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    555 พี่โชค ถ้ารถบินได้ เค้าจะยังมีถนนไว้ให้เราหรือเปล่าอะครับ

11. Chokdee Manwiwat

0
    0
    0
    รถยนต์ในอนาคต ใช้ได้ทั้ง ขับบนถนน และ บินขึ้นอากาศได้ ฉะนั้นถนนจึงยังมีอยู่

12. Jate Ne On

Jate Ne On Guest

0
    0
    0
    กลัวว่า 30 จะว๊าปได้เหมือนในหนัง Star Trek อ่ะจิ ถนนกะเอาทามบ้านคนหมด

13. Chokdee Manwiwat

0
    0
    0
    อ่านข่าวหลายเดือนก่อนว่ามีผลิตออกมาแล้ว ถ้าอยากรู้รายละเอียด ถามอาจารย์ google พิมพ์ว่า..รถบินได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้