ใครมีตัวแบบในรูปบ้างครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย nonpoint, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonpoint

nonpoint New Member Member

102
    0
    0
    ใครมีแบบนี้ในครอบครองช่วยโทรกลับมาบอกหน่อยนะครับ แล้วก้อคิ้วตรงมุมไฟด้านขวาอันเล็กๆช่วยโทรกลับหรือทิ้งเบอร์ไว้ก้อได้ขอบคุงครับลืมบอกไปแบบในรูปล้อหลังขวานะครับ:cry:

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ไอนี่ มัน ใช่ ตรง ช่วงล่าง ที่เปน คานอยู่ข้างหลังป่าวคับ !!!

ที่มันจามี ซ้าย-ขวา รึป่าว

ยังไงตอบด้วยน๊ะคับบบ

เพื่อจาช่วยหาให้ได้ !!

3. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ให้เพื่อนไปแล้ว ไม่รู้ว่าเฉพาะ อาม ยังอยู่เปล่า แล้วจะถามให้นะ

4. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    มันคือ ปีกนกรึป่าวครับ

5. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ม่ะน่าใช่นะปีกนกต้องแบบนี้

ปีกนกต้องแบบนี้ครับชัวร์.....:D

6. WATrover

611
    1
    0
    มีมาเพิ่มครับรูปอุปกรณ์..

ขำๆๆๆนะครับ....:D
    1.คอม้า
    2.ปีกผีเสื้อ
    3.หนวดกุ้ง
    555555+

7. barague

barague Guest

0
    0
    0
    OH!MY GOD. นี่มันมุขเด็กเกษตร+สวนสัตว์ดุสิตเลยนะเนี่ย เฮ้อ!ทำไปด้ายนะ P'WAT.

8. nonpoint

102
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยครับยังไงรบกวนหน่อนนะครับพี่ๆชาวโรเวอร์อยากได้ด่วนเลยครับของผมมันคดล้อหุบเข้าไปเลยอ่ะ:cry: ติดต่อ 0858423161 โก้ครับ

9. nonpoint

102
    0
    0
    ใช่เลยถูกต้องแล้วครับตามรูปด้านล่างเลยครับ ขอบคุณมากครับ:confused:

10. WATrover

611
    1
    0
    อ้าวมันคดเลยรึ

ล้อมันหุบเหมือนล้อเลี้ยวเข้าหากันใช่ป่าวล้อหลังซ้ายกับขวา..

11. nonpoint

102
    0
    0
    ไม่ใช่ครับมันกระแทกฟุตบาทมาครับอยากได้จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:cry:

12. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    หาซื้อทั้งดุมเลย กระแทกขนาด คดได้ คงร้าวหมดแล้ว L+R ประมาณ 3000-3500 หาแบบ ติด อามเล็กมาด้วย นะ ของที่ให้เพื่อนไป เพื่อนใช้หมดเลย

13. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    นั่นไงโดนจนได้ 5555555+

14. WATrover

611
    1
    0
    มันกระแทกแบบไหนอ่ะ.งง

มันกระแทกแบบไหนครับงงมากเลย(ปีนหรือชนใช่ป่าวครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้