นี่หรือ!! ที่เรียกว่า"ตัดบัวไม่เหลือใย" !!??

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย goldybody, 19 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. goldybody

goldybody New Member Member

21
    1
    3
    หลังจากที่ขายรถให้เอกไปแล้ว เมื่อวันก่อนยังเรียกให้เอกมารับของไปอีก!!
    ทั้งไฟหน้าเดิม สภาพยังเนี๊ยบอยู่.... สปริงเดิม.... บังโคลนเดิม.....พวงมาลัยเดิม..... หนังสือคู่มือ ฯลฯ แถมสปอยเลอร์เดิม...และผ้าคลุมรถให้ไปอีก....!!!!

เกริ่นหัวข้อไปยังงั้นๆแหละครับ!! ยังไงก็ยังมาวนเวียน ป้วนเปี้ยนอยู่แถวนี้เหมือนเดิม !!

"ตัดบัว..ไม่ให้เหลือใยเลย..คงจะยาก"

มีอะไรฝากในเวบบอร์ด หรือโทรหาได้ครับ 081-6260778 !!!

เสก R10 ถูกใจสิ่งนี้
  2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ขอบคุณพี่ตี๋มากๆๆๆๆๆๆเลยครับที่ให้รถดีดีสวยๆมาให้ดูเเลต่อครับเเถมยังให้ของเดิมๆมาอีกขอบคุณพี่ตี๋มากครับ..

ว่างๆเเวะมาบ่อยๆนะครับพี่

พี่วันนั้นวนหาคอนโดพี่ตั้งหลายรอบมองไม่ออกรึว่าเปนบ้านปกติอ่างดีเหนรั้วปืด..เหอะๆต้องถามวินเเถวนั้นเอา..ฮิอิ

เเล้วเด๋วผมจะสานโปรเจคต่อให้มันสุดๆไปเลยนะคร้าบพี่

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เอ่อ..ท่านเอก..สปอยเลอร์น่ะ..ท่านอยากเก็บไว้รึป่าว..อิอิอิ

4. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    กลับมาบ่อยๆนะคับ

5. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    ท่านเอกโชคดีมากๆครับที่ได้พี่ดีๆในคลับสงเคราะห์ให้... รู้สึกดีจังครับคลับเราอาจจะไม่ใหญ่แต่ดูแลกันอบอุ่นดี
    เวลาไปมีทติ่งคนอาจจะน้อยแต่ผมว่าเราก็ติดต่อกันทางบอร์ทนี้ก็ได้เนอะ...

6. เสก R10

807
    8
    0
    ปอยเลอร์เดิมๆนะครับพี่

ถ้าพี่จะเอายังไงบอกได้นะครับ....:D

7. Diamond0722

806
    2
    0

ขอบคุณมากครับท่านเอก...ยังไงเดี๋ยวติดต่อไปครับ..ช่วงนี้คุณภรรยาไม่ค่อยอนุมัติงบฯ ตกแต่งเท่าไรอ่ะ (ขัดจัยวัยรุ่นอย่างเรา ๆ ซะจริง ๆ) แต่ถ้าเป็นงบซ่อมแซมบำรุงรักษาล่ะก็..ถึงไหนถึงกัน...เจ้าหล่อนว่า..รถเราสวยออกอย่างนี้..ฉันไม่ยอมให้ใครเห็นไปจอดตายกลางทางเป็นอันขาด...เอากะเค้าสิ...

8. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    โอ้มายกอด

9. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ถ้าพวงมาลัยไม่ถลอก นี้ น่าสนนะเนียยย

10. U.D.

U.D. Guest

0
    0
    0
    อยากได้สปอยหลัง

ท่านเอกไม่ทราบว่าใช้หรือเปล่าครับสปอยหลัง อยากได้จังช่วยถึงเบอร์โทรให้หน่อยนะครับ

11. Diamond0722

806
    2
    0
    อิอิอิ..ท่านเอก..แล้วแต่จะตัดสินใจนะท่าน...

12. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    อยากได้เหมือนกัน

อยากได้เหมือนกัน ขอเเลกกับไฟท้ายเพชร ได้ป่ะ:D

13. U.D.

U.D. Guest

0
    0
    0
    ตกลงยังไงครับ

ท่านเอกตกลงสปอยหลังว่ายังไงบ้างครับ

14. เสก R10

807
    8
    0
    พอดีจะส่งให้พี่อีกคนเเล้วอ่ะครับ..โทดทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้