"KAYABA & EIBUGH" มันจะworkไหม???

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย NUS.EK, 23 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    รบกวนผู้มีประสบการณ์ ให้ความเห็นและความรู้ด้วยคับ กำลังอยากจะลองชุดนี้คับไม่รู้ มันจะหนึบ หรือจะ นิ่ม จะแข็งอย่างไร???

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    KONI + EIBUGH & H&R

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ธันวาคม 2008
  3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เคยใช้ kayaba+H&R เตี้ย นุ่ม หนึบ แบบ street use แต่ถ้าจะเอารถไปเล่นเกินกว่านี้ ไม่แนะนำครับ

4. mailgu.16

mailgu.16 New Member Member

48
    5
    0
    เท่าที่ทราบว่าKAYABA มันก็ดีนะเพราะเป็นโรงงานที่โช๊ค OEM ให้กับหลายยี่ห้อที่เราไม่รู้นะ

5. mailgu.16

mailgu.16 New Member Member

48
    5
    0
    เท่าที่ทราบว่าKAYABA มันก็ดีนะเพราะเป็นโรงงานที่ทำโช๊ค OEM ให้กับรถหลายยี่ห้อ

6. Eibugh ที่ว่านี่ใช่สปริง Eibach ของเยอรมันหรือเปล่า พูดถึงคุณภาพก็ O.K.นะ นิ่มดี ไม่แข็งเกิน (ใช้อยู่) แต่เห็นส่วนใหญ่ชอบใช้คู่กับโช๊ค Koni ของฮอลแลนด์น่ะ มันเข้ากันได้ดี

7. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    .....

แบบว่า koni ราคามันค่อนข้างสูง จึงอยากจะลองกะ kayaba อะคับ อิ อิ:D:D

8. k_thanan

k_thanan New Member Member

174
    21
    0
    มีคนมา post ขาย Koni + EIbugh แล้วนี่ครับ ลองเข้าไปดูที่ห้องซื้อขายซิ่ครับ เผื่อสู้ราคาไหว

9. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    โคนิ+ ไอบัค

หนึบใช้ได้เลยครับ ไม่แข็งเกินไปด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้