มีไฟเลี้ยวข้างของเดิม P11 อยู่คู่นึง ...ของใครชำรุด แตก หัก แจ้งมาได้ครับ..แจกให้ฟรี!!!

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย goldybody, 18 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. goldybody

goldybody New Member Member

21
    1
    3
    ขอลงไว้ในกระทู้นี้นะครับ เผื่อของใครแตกหัก ชำรุด ก็ฝากชื่อที่อยู่มาในนี้ เดี๋ยวผมส่งไปรษณีย์ให้ถึงบ้านเลย แต่ถ้าของใครยังสภาพดีอยู่ก็อย่าเพิ่งมาเอาไปนะ..เผื่อไว้ให้ใครที่ต้องการ หรือนึกได้ก็ค้นกระทู้นี้ แล้วก็เข้ามาแจ้งมาได้เลยครับ!!!

2. warich

warich New Member Member

111
    1
    0
    น้ำใจ...ดีจังคับ

3. U.D.

U.D. Guest

0
    0
    0
    สุดยอด

สุดยอดครับ น้ำใจงาม

4. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    น้ำจัย สุดยอด

ซูโค้ย อิ... :D สุดยอด จิงๆคับน้ำจัย

แต่พูดถึง ถ้ามีแบบนี้ก้อเปง ไอเดียที่ดีนะคับ

อ่ะๆ ผมเอาด้วยๆๆ มีกรอบ ไฟมุมเดิมๆ P11 คับม่ายด้ายใช้ ใครจะเอาก้อ

มาเอาไปใช้นะคับ

แต่ผมม่ายส่งไปรษณีย์ให้นะคับ อิอิ

5. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    เอาบ้าง
    ในคลับเรานะ
    ใครชาฟละลาย
    ผมแจกข้อเหวี่ยงเดิมฟรี
    รีบๆหน่อย กลัวอู่เค้ากระจายซากไปซะก่อน
    DE นะคับ
    อิอิ
    :eek:

6. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    น่าจะมีห้องเเจกของไปเลย

ใครโดนชนท้ายข้างขวามา ไฟเเตกข้างขวา มาเอาไปครับ เเจกมั่ง ไม่เพชรน่ะR11
    เห็นคนมีน้ำใจเเล้วต้องเอาเป็นเยี่ยงอย่าง:D

7. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ว้า..เว้ย...ผมไม่มีอะไรแจกกะเค้าเลยอ่ะ.....

8. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    ดีจังเลยคับ คลับอบอุ่นจริงๆ ดีใจที่ขับรุ่นนี้จริงๆ
    ^^

9. กบ

กบ New Member Member

54
    7
    0
    หนูขอซื้อก็ได้ค่ะพี่ตี๋ ของหนูไฟเลี้ยวข้างขาหักทั้ง2ข้างเลย วันดีคืนดี มันก็กระเด้งออกมาห้อยอยู่ข้างนอก แหม รถดีๆ แต่ไฟห้อยต่องแต่ง มันน่าอายจิงๆ -- --"

10. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    แสดงไปแงะมันบ่อย
    ตัวนี้ต้องัดให้ถูกทาง
    อิอิ

11. Diamond0722

806
    2
    0

ชิ้นนี้ผมโหวดให้คุณกบได้ไปครับ...ท่านอื่นว่าไงครับ...

แล้วก็...ผมมีลำโพง JBL 180 watt ขนาด 5 1/4 นิ้ว อยู่คู่นึง ถอดออกจากรถเพราะเจ้าของเดิมเขาใส่มาในเบ้า 6 นิ้ว...สภาพยังดี เสียงใส ของใครที่เสียงอู้อี้ หรือหลุดหายไปข้างนึงแบบ PeMhom แล้วคิดว่าใส่รถตัวเองได้ อยากจะเอาไปแก้ขัดก่อนโทร.มาเลยครับ...ผมขอค่าแพ็คกล่องกะค่าส่งพัสดุ 100 บาท เพราะมันมีน้ำหนักพอสมควรครับ...
    :D :D เอามั่งดิ...แจกมั่ง อิอิอิ

12. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0

จัดไป :D:D

13. กบ

54
    7
    0

ไม่เคยงัดเลยค่ะพี่ฉะ แต่สงสัยมันจะสะเทือนมากไปหน่อย แบบถนนขรุขระ ลงจากรถมาอีกที ก็เจอไฟเลี้ยวมันห้อยต่องแต่งและคะ

14. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0

อยากได้ครับของผมมันอู้อี้มากเลย...เอามาแก้ขัดก่อนก็น่าจะดี..อิอิ

แล้วจะโทรไปหาครับ

ยังงัยก็ขอบคุณล่วงหน้าครับ(ยุทธ 0892209468)

15. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
  16. Diamond0722

806
    2
    0

555+ ท่านยุทธ...PM ที่อยู่จัดส่งมาเลยท่าน...ค่าห่อค่าส่งไม่ต้องคิดกันล่ะ เสียเวลา...(เปลี่ยนใจแระ)
    ในคลับเรามีคนใจดีเยอะ..เรื่องแค่นี้เล็กน้อยครับ...

17. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    ขอบคุณในความมีน้ำใจของเพื่อนๆนะครับ.....

18. goldybody

goldybody New Member Member

21
    1
    3
    หนูกบ เข้ามาฝากที่อยู่ไว้ได้เลยนะครับ แล้วจะจัดส่งไปให้ ถือซะว่าได้เป็นของขวัญปีใหม่ไปละกันครับ หรือจะเมล์ที่อยู่มาก็ได้ [email protected]

19. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0

ขอบคุณมากครับพี่ PM ที่อยู่ไปให้แล้วนะครับ

คลับเรานี่อบอุ่นจิงๆ..อิอิ

20. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อบอุ่นเสียนี่กระไร

เอามั้ง..เอามั้ง..แจกมั้ง..มีจุ๊บแม็คสีแดงลายหน้ายิ้ม(เหมือนอันนี้ :) )อยู่อันนึง..สถาพนางฟ้า..เหมือนใหม่..ตรงทุกรุ่น..ใส่ได้ตั้งแต่ มอเตอไซด์..ยัน..หัวลาก..ใส่แบ็คโฮลได้บางรุ่นเฉพาะรุ่นที่เป็นล้อยาง..พวกตีนตะขาบใส่ไม่ได้..เคยมีครบชุด 4 ล้อแต่โดนมือดีสอยไปซะสามล้อ..สงสัยคนเอาไปจะใช้แค่นั้น..เหลือไว้ให้ดูต่างหน้าอันเดียว..ใครอยากได้ PM มาครับ..ชิ้นนี้ไม่คิดค่าส่ง..ถ้าเป็นสมาชิกสุภาพสตรี..อยู่ในเขตกรุงเทพยินดีเอาไปส่งให้ถึงบ้าน..

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

21. กบ

54
    7
    0
    มาแจ้งให้ทราบนะคะ ได้รับไฟเลี้ยวจากพี่ตี๋เรียบร้อยแล้วค่ะ ส่งEMS อย่างด่วนมาให้เลยค่ะ ต้องขอขอบพระคุณพี่ตี๋เป็นอย่างสูงเลยนะคะ ปะป๊าหนูก็ฝากมาขอบคุณด้วยค่ะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้