ช่วยแนะนำสักชุดนะคัรบ งบ20000 มีฟร้อนแล้ว

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย BlaCkGoaT, 4 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BlaCkGoaT

BlaCkGoaT New Member Member

2
    0
    0
    อยากเล่นเครื่องเสียงรถยนต์อ่ะนะคับแต่ไม่มีความรู้เลย รบกวนผู้รู้แนะนำสักชุด งบแค่ 20000อ่ะคับมีฟร้อนแล้วคับของSonyแต่จำรุ่นม่ะได้ แต่คงไม่ได้ใส่ทีเดียวตูมเลยอ่ะนะคับ ผมชอบฟังแนว Rock metal HipHop และpopบ้างประปราย :eek:

2. BlaCkGoaT

BlaCkGoaT New Member Member

2
    0
    0
    ม่ายมีครายแนะนำเรยยยอ่า

3. zyrick

zyrick New Member Member

7
    0
    0
    ลองหาฟังดูตามร้านนะครับ
    ลำโพง Focal 165V1
    แอมป์ Digital research 80.4
    ซับ JL 10 W1v2-4
    ที่เหลือคงพอเป็นค่าติดตั้งได้ครับ ลองหาฟังตามร้านก่อนนะครับ ว่าเหมาะกับแนวการฟังของคุณหรือปล่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้