คอมพ์พัง....ตังค์หมด......รถ(ทั้ง2คัน)เสีย.... และ เมียมาครับ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย my86, 23 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    ผมกลับมาแล้วครับพี่น้อง ......... รถก้อยังมิได้ทำสีเหมือนเดิม แต่มีอัพสเตปเล็กน้อย
    ไว้กล้องซ่อมเสร็จจะถ่ายรูปมาให้ชมกันครับ (พังมันทุกอย่าง) อิอิ :D:D:D:D

2. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  3. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ลากมา ค่อยๆทำไป

4. my86

1,199
    3
    0
    ขอบคุณมากๆครับพี่จิมมี่ บางครั้งด้วยอารมณ์อยากทำ ใจร้อน ไม่คิดหน้าคิดหลังน่ะครับ :sad:
    สุดท้ายก้อมาจบที่ " จะทำ...เมื่อพร้อม " ดีกว่าครับ ผมไม่อยากแบบว่า พอถึงเวลาจ่ายแล้วผมไม่มีให้พี่ น่ะครับ เอาแบบสบายใจๆ คบกันยาวๆ ดีกว่าพี่ ;)ตอนนี้งานก้อเริ่มดีขึ้น รอแต่ร้าน public bar นี่แหละครับ ไม่โทรมาเรียกซักที อิอิ:rolleyes: :D
    ......แต่เดี๋ยวอารมณ์อยากทำมันก้อกลับมาอีกเรื่อยๆครับ คอยดู :p:D:D

" รถมันไม่หนีไปไหน....แต่เงินนี่สิ คอยแต่จะวิ่งหนีเราไปอยู่เรื่อย " :cool::cool:

5. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    เอามาทำ เสร็จแล้วพี่ขอไปใช้ก่อนแล้วกัน
    มีเงินค่อยมาเอาคืน

อยากแต่งอะไรก็ซื้อมา เดี๋ยวลองใช้ให้

6. my86

1,199
    3
    0
    555 ได้เลยพี่ ยินดีเลย ตอนนี้แรคพัง เลี้ยวติด เศร้าเลย เบิกเมกาเป็นหมื่นแน่ ลองซ่อมดูก่อน อิอิ

7. porpun86

porpun86 New Member Member

98
    0
    0
    ส่งใจไปช่วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้