อยากทราบว่าเครื่องหมาย + หลัง User คืออะไรหรอครับ?*

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย ซามูไรเจี้ยวหวาน*, 13 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากสอบถามผู้รู้ว่า เครื่องหมาย + หลัง user (ในวงกลมตามรูป) นั้นมันคืออะไร มีผลอะไรต่อ user และเกิดจากอะไรครับ? :D

feelgood ถูกใจสิ่งนี้
  1. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    อยากรู้เหมือนกัน

เพราะบางคนก็ไม่มี + ต่อท้าย

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    นั่นซิ....ยังสับสนกับตัวเองอยู่เหมือนกัน..5 5 5+

3. ผมคิดว่าผมทราบแล้วนะ..
    คนที่มี + ตามหลังชื่อ เป็นเพื่อนของเรา (อ่ะป่าว?)

4. mafiabeer

mafiabeer New Member Member

17
    8
    0
    หน้าจะใช่นะคับ

5. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    อือ ใครบอกหน่อยครับ

6. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    ของผมก็มีครับ

ตอนสมัครจำได้ ว่าใส่ + ต่อท้ายชื่อ เพราะกลัวซ้ำ

แต่ใช้มา ตรงชื่อไม่ขึ้น แต่ไปโชว์ตรงข้างล่าง คนที่ใช้งานแทน

ส่วนตอนนี้ ดัน มี *+ มาด้วย งงไปใหญ่ ครับ

อิอิ อยากรู้เหมือนกัน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้